• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin Dungeon Hunter cho ipod touch gen 2

kunkun94

Thấy mấy bạn cài đc game này , mà sao mình down ver 1.0 trên appstore về click vào là văng luôn nhỉ, ai giúp vs. Máy ver 4.2.1

đã chơi game mà giật thì còn chơi làm gì nữa X-(. DH2 phải gen 3 trở lên mới chơi ngon lành mượt mà dc nhé :D. làm con itouch gen 3 chơi cho vui đi :D

Muốn chơi không giật thì tắt đa nhiệm với hình nền đi.Mới cả cái gì chơi thì cài thôi,cài nhiều quá thì nó không đủ bộ nhớ ram văng là phải roài

đã chơi game mà giật thì còn chơi làm gì nữa X-(. DH2 phải gen 3 trở lên mới chơi ngon lành mượt mà dc nhé :D. làm con itouch gen 3 chơi cho vui đi :D
DH 1 thôi bạn à. 2 thì ko chơi được :p Chơi game 3D chắc phải gen 4 mình chủ yếu chém hoa quả với nghe nhạc nên chưa có nhu cầu nâng cấp ^^

Back