• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin font N95 hỗ trợ tiếng thailand và tiếng việt

poputamus

bạn nào có font S60SNRb.ttf mà hỗ trợ font tiếng thái và font tiếng việt xài cho n95 thì làm ơn up giúp mình với nhé, mới đọc ở ngoài có font hỗ trợ tiếng hoa với tiếng việt nên mình lập toppic này mong mod với admin đừng del ngen . thanksss

bạn ơi mình ko hiểu ý bạn văn bản tiếng thái là sao
gồm những thứ gì
bạn chỉ rõ mình được ko à cho mình xin cái nick yahoo với nhé để hỏi tí ấy mà , thanks bạn

Bạn gửi file Word có tiếng Thái để mình test thử. Có gì nhắm qua nick namtuocbongdem8404 hoặc Mail xuanhoangkt118@gmail.com

xiaohuang mình pm yahoo với send mail cho bạn rồi nhưng ko thấy bạn online mình đợi cả ngày nay bạn làm ơn online dùm mình 1 tí với ,

yeahhhh . cảm ơn bạn nhìu mình đang down về test mong là thành công , bạn tuyệt vời quá

Mình có font chữ hỗ trợ tất cả các ngôn ngữ trên thế giới nhưng nặng quá, N73 chạy không nổi ko biết N95 cho chạy được ko. Nếu font Thái-Việt có vấn đề thì mình đưa cái này lên cho bạn thử.

hihi thật cảm ơn bạn nhìu lắm xiaohuang bạn đúng là cao thủ làm thế nào mà lam được cả font hỗ trợ hay quá vậy , hihi cảm ơn nhiều lắm mình cài thành công rồi , 1 lần nữa cảm ơn bạn ^^

Mình có font chữ hỗ trợ tất cả các ngôn ngữ trên thế giới nhưng nặng quá, N73 chạy không nổi ko biết N95 cho chạy được ko. Nếu font Thái-Việt có vấn đề thì mình đưa cái này lên cho bạn thử.

nếu có thể bạn up luôn cho mình cái hỗ trợ các loại tiếng không ? mình nghĩ chắc cái đó nặng lắm vì cái thái-việt gần 500kb cơ mà , font thường khoảng 200 thui , nếu hỗ trợ các loại tiếng chắc đến 1 mb quá . cảm ơn bạn típ=D>

Last edited by a moderator:
trời ơi . 22mb @_@ cái font này may ra N95 8g chạy được vì có ram 128 còn n95 cũng đừng mơ luôn , sấp sĩ bằng font windows xp 28mb :D .sao mà kinh quá vậy liệu mobile nào có thể run được cái font trên vậy hỉ

Mình thử trên N73 ko khởi động được, nhưng khi mình rút gọn font này xuống 20MB thì lại dùng được trên N73 (mình đã xóa tiếng Nhật, Hàn, Arập, Thái mà chỉ giảm có 2MB)

Mình thử trên N73 ko khởi động được, nhưng khi
mình rút gọn font này xuống 20MB thì lại dùng được trên N73 (mình đã xóa tiếng Nhật, Hàn, Arập, Thái mà chỉ giảm có 2MB)

Dùng cái font 20mb thì chết người à:| Tên gà poputamus kia trẫm bảo ngươi up firmware euro2 mà ko nghe:| Người việt mà lại đi dùng tiếng thái:|

hê hê ta người vn nhưng sống ở thái thì ta phải xài tiếng thái chớ , con em nó nhắn tiếng thái thành ô vuông lỡ nó rủ đi chơi thì tính seo , ??? b-( . nhưng giờ có font cuat xiaohuang rùi thật là tuyệt vời ko có gì hơn nữa, vậy mà gà nào nói ko bao giờ có font thái-việt hế hế siu gà

hê hê ta người vn nhưng sống ở thái thì ta phải xài tiếng thái chớ , con em nó nhắn tiếng thái thành ô vuông lỡ nó rủ đi chơi thì tính seo , ??? b-( . nhưng giờ có font cuat xiaohuang rùi thật là tuyệt vời ko có gì hơn nữa, vậy mà gà nào nói ko bao giờ có font thái-việt hế hế siu gà

:| b-( Trẫm gà lần sau đừng hỏi nhá. Đó là font làm chứ đố tìm gô gù mà ra được cái font hỗ trợ tiếng thái:| Tìm mù mắt thì thấy nhưng hết dùng phone:|

hơ hơ túm lại là có rồi mưng quá , mod lock dùm toppic này đi vấn đề được giải quyết rồi

Back