• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin lời nhắn dùng cho hộp thư thoại !

vietnam0

Bạn nào có Lời nhắn chuẩn của hộ thư thoại cho mình với ! Đang dùng cái trả lời tự độngẦm thu âm trả lời của mình thì nghe ko dõ và rè. Bác nào có chẳng hạn" Xin chào ! Đây là hộp thư thoại trả lời tự động ! Xin bạn để lại lời nhắn sau khi có tiếng BEeP ! Cám ơn ! "
Cám ơn !

Bạn thu âm ghi lại chính giọng nói của mình bằng mobile là có ngay hộp thư trả lời tự động, cần gì xin anh em trên mạng chứ!
Thân!

Bạn thu âm ghi lại chính giọng nói của mình bằng mobile là có ngay hộp thư trả lời tự động, cần gì xin anh em trên mạng chứ!
Thân!

người ta lên 4rum là để chia sẻ , học hỏi, vậy bạn cho mình hỏi rằng ban nói như vậy có đúng không. và nói như bạn thì bạn lên 4rum để làm gì, làn sau trả lời phải suy nghĩ nhé, không giúp được người khác thì thôi đừng có mà nói linh tinh,

Thân!

hí hí,cãi nhau roài.minh tìm mãi mà ko kiếm được hộp thư thoại ấy.n78 dùng chán quá;;)

Bạn nào có Lời nhắn chuẩn của hộ thư thoại cho mình với ! Đang dùng cái trả lời tự độngẦm thu âm trả lời của mình thì nghe ko dõ và rè. Bác nào có chẳng hạn" Xin chào ! Đây là hộp thư thoại trả lời tự động ! Xin bạn để lại lời nhắn sau khi có tiếng BEeP ! Cám ơn ! "
Cám ơn !

Ý bạn là bạn đang dùng hộp thư thoại của mạng hay là dùng phần mềm trả lời tự động nên cần phần trả lời giống như mạng?

Nếu cần lời thoại cho phần mềm, Bạn có thể tìm mạng nào có hộp thư thoại hoặc mắy nào có hộp thư thoại, bật chức năng ghi âm lên sau đó gọi đến hộp thư thoại để ghi lại lời báo, sau đó convert mà dùng!

Mình dùng PM Voice Inbox có cách nào lấy được lời thoại ko, mình ko muốn thu âm giọng của mình

mình cũng đang cần đoạn lời tổng đài của phần mềm hộp thư thoại ( giọng nữ giống tổng đài nhé )

co phần mềm hộp thư thoại cho iphone 3gs 4.2.1 không bạn ơi

Bạn vào box IPHONE tìm sẻ có ngay! đây box s60v3 symbian bạn nha
View attachment 146562

He he... Mình có cái các bạn cần cho anh em đây :))

Ko down được thì dùng link này nha bạn
http://www.mediafire.com/?y5jypbbaa9qbs3n
huynh cho bik cách dùng và tác dụng đc ko? em ko hỉu fai làm gì? cái loại đuôi này thì apply vài rompatch hả anh?

huynh ơi tập tin đính kèm không down được mà link cũng die rồi. huynh up lại cho đệ dược không?

Tính năng bình luận ảnh trên comment tại ứng dụng Facebook hiện nay rất được cộng đồng mạng ưa thích. Người dùng chỉ cần copy đường link hoặc tải ảnh từ máy tính lên. Nhưng việc sử dụng tính năng này hiệu quả ra sao được cộng đồng mạng Việt đón nhận như thế nào thì chúng ta cùng dạo qua facebook nhé!.
Cư dân mạng và một số anh hùng bàn phím đã dùng triệt để phần chèn hình ảnh vào bình luận . Cộng đồng mạng đã cực kỳ sáng tạo , họ lấy ảnh của những người nổi tiếng để tạo ra những phiên bản khá troll. Đầu tiên phải kể đến độ nổi tiếng của Ngọc Trinh với phát ngôn gây sốc: “Không có tiền thì cạp đất mà ăn à?”

Nạn nhân mà phải hứng chịu búa rìu của dư luận tiếp theo là hotgirl Phương Trinh . Dạo gần đây Phương Trinh dính vào rất nhiều scandal như việc học hành và gia đình.
url]

Cặp đôi được giới trẻ yêu quý và ngưỡng mộ là Chi Pu- Cường Seven . Nhưng khi cặp đôi lên tiếng là đường ai nấy đi, cư dân mạng không chịu dừng ở đó, cư dân mạng không hề biết việc chế ảnh thế này khi Cường Seven hay ChiPu nhìn thấy họ sẽ cảm thấy đau lòng như thế nào?
url]

Việc fanpape của Midu có đăng status mà một số người lầm tưởng là đá xoáy Phương Trinh. Cư dân mạng cũng lấy đó là một cái cớ để xuyên tạc.
url]

Ông hoàng nhạc Việt Mr Đàm cũng được sự quan tâm mạng từ cộng đồng mạng.Các nhà pts đã chế một Mr Đàm theo phong cách vừa bình dân lại thời thượng tai ung dung facebook

Back