• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin nhạc chuông quân đội

vantucn

em đang cần tìm nhạc báo thức trong quân đội như kèn báo thức, kèn làm việc, kèn hết giờ làm việc, kèn đi ăn cơm, kèn đi ngủ bác nào trong forrum có cho em xin với. em xin chân thành cảm ơn.mail của em: anhtufptcntt@gmail.com

[MENTION=480369]YinYang[/MENTION]: chú em xem có ghi âm lại được mấy món này k rồi up cho bạn ấy. :feel_good:

Vâng e sẽ rút kinh ngiệm. Đúng cái này rùi nhưng mà có mỗi cái báo thức híc e cần thêm cả mấy tiếng kèn hiệu kia nữa :( bác nào còn ko giúp em với gấp lắm rồi ạ

các anh còn nữa không ạ. mới được 2 nhạc hiệu. em cần để làm đồ án tốt nghiệp quân đội. không có thì em chết mất hic hic

các anh còn nữa không ạ. mới được 2 nhạc hiệu. em cần để làm đồ án tốt nghiệp quân đội. không có thì em chết mất hic hic

Mình chỉ biết có thế. Bạn chịu khó google xem. 2 cái trên mình cũng google là ra mà.

vâng 2 cái đó em cũng lấy từ google ra được rồi. còn những cái khác thì ko có anh ạ hic. :( không biết làm như nào :(

Back