• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XPGTvi v1.0 cho chữ chạy trên màn hình phone

nguoisat

XPGTvi v1.0
Là phần mềm cho chữ chạy trên màn hình phone rất đẹp.chế độ điều chỉnh vị trí,màu cho nền chữ chạy,màu sắc chữ,chuyển đổi màu sắc chữ khi chạy,chạy trên nền theme trong suốt...
chương trình chạy trên nền python phải cài đủ bộ python

Chỉnh sửa cuối:
xin lỗi e up bằng điện nên không biết ảnh up không lên.đã up lại ảnh rồi.thanks

mình cài vào cho ứng dụng chạy nhưng ko có hiện chữ bạn ơi,chỉ mình với?

pm này hay nhưng cái logo mạng mình tự tạo ko nhìn thấy đc nếu kài pm này.đang online tren đt nên ko Thanks đc.sẽ Thanks sau.

Posted via Mobile Device

pm này hay nhưng cái logo mạng mình tự tạo ko nhìn thấy đc nếu kài pm này.đang online tren đt nên ko Thanks đc.sẽ Thanks sau.

Posted via Mobile Device

Chưa hiểu ý bạn lắm, bạn nói rõ tí nữa được ko :)

Posted via Mobile Device

Không nhìn thấy là do dòng chữ chạy bị lấp hay sao bạn, nếu bị che thì chỉnh nó xuống khoảng giữa sẽ thấy được cái Logo.

e cài vào bộ nhớ máy n78 cả 2 bản nhưng bấm vào icon ko nhúc nhích có lẽ n78 ko dùng đc rui` :(

e cài vào bộ nhớ máy n78 cả 2 bản nhưng bấm vào icon ko nhúc nhích có lẽ n78 ko dùng đc rui` :(

bạn đã cài đủ bộ python chưa
và phải cài vào bô nhớ máy nhé!;;)

Posted via Mobile Device

đó là do nền của nó và chỉ sử dụng nền theme nếu chọn ẩn trong suốt nó sẽ che tất cả những gì hiển thị đó là bản chất của pm này mà.nếu làm ẩn logo giống như ta có 1 logo động thì sẽ đẹp hơn bạn à

Last edited by a moderator:
Pm này khi cho nó chạy, mình mở menu hay 1 ứng dụng nào đó nó sẽ bị che fần nền, bất tiện qúa. Có cách nào khắc Fục hok
Posted via Mobile Device

Pm này khi cho nó chạy, mình mở menu hay 1 ứng dụng nào đó nó sẽ bị che fần nền, bất tiện qúa. Có cách nào khắc Fục hok
Posted via Mobile Device

Mình đồng ý với bạn đó,mình cũng muốn hỏi như thế?

Posted via Mobile Device

mình cũng có ý kiến giống bạn.còn vụ che mất logo mạng thì mình jải quyết đc rồi. Sẽ nhấn Thanks các pác đã chỉ jáo sau.jờ e Thank như thế này trước.(online = phone)

Posted via Mobile Device

Mình cũng cài trên con n78,khi kích vào icon nó cũng không nhúc nhíc.đã cài vào bộ nhớ máy.Và cho mình hỏi là ứng dụng này chạy file đuôi sis chứ có phải đuôi py đâu mà chạy trên python hả mấy bác?

Mình cũng cài trên con n78,khi kích vào icon nó cũng không nhúc nhíc.đã cài vào bộ nhớ máy.Và cho mình hỏi là ứng dụng này chạy file đuôi sis chứ có phải đuôi py đâu mà chạy trên python hả mấy bác?

Bài 1 chủ Topic đã nói rõ là phần mềm chạy trên nền Python rồi mà bạn, tất cả các file cài đặt đều là Sis hay sisx chứ làm gì có file nào đuôi py hả bạn?

bạn có thể cho mình xin cái tọa độ X và Y chuẩn được không mình thử mấy lần toàn bị bay mất tiêu
cho dòng chữ chạy sát bên dưới gần tap vào menu ý

bạn có thể cho mình xin cái tọa độ X và Y chuẩn được không mình thử mấy lần toàn bị bay mất tiêu
cho dòng chữ chạy sát bên dưới gần tap vào menu ý

bạn chọn tọa độ mặc định thì ok chứ gì

Bài 1 chủ Topic đã nói rõ là phần mềm chạy trên nền Python rồi mà bạn, tất cả các file cài đặt đều là Sis hay sisx chứ làm gì có file nào đuôi py hả bạn?

Ý em hỏi là phần mềm này chạy trên nền python thì phải có file đuôi py chứ?Theo em hiểu thì chạy trên nền python thì file phải là py rồi mình past cái py đó vào python,còn đây dùng file sis mà.Mấy bác giải thích cho em chỗ này được không?Và như bác nói thì em chỉ cần cài đặt python và chạy file đuôi sis là được à?

Ý em hỏi là phần mềm này chạy trên nền python thì phải có file đuôi py chứ?Theo em hiểu thì chạy trên nền python thì file phải là py rồi mình past cái py đó vào python,còn đây dùng file sis mà.Mấy bác giải thích cho em chỗ này được không?Và như bác nói thì em chỉ cần cài đặt python và chạy file đuôi sis là được à?
theo minh hieu,thi nguoi ta dong goi duoi py thanh dang sis de tien su dung phan mem hon,nen co rat nhieu phan mem python duoi sis,do do ban can cai day du python,pack... Tren may cua ban

Posted via Mobile Device

theo minh hieu,thi nguoi ta dong goi duoi py thanh dang sis de tien su dung phan mem hon,nen co rat nhieu phan mem python duoi sis,do do ban can cai day du python,pack... Tren may cua ban

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Vậy là em chỉ vứt cái đuôi sis đó vào python rồi vào python là được phải không?Em chưa dùng kiểu này bao giờ.Vậy bác nào cho em xin bộ python đầy đủ được không?Em thank mấy bác trước

Posted via Mobile Device
Vậy là em chỉ vứt cái đuôi sis đó vào python rồi vào python là được phải không?Em chưa dùng kiểu này bao giờ.Vậy bác nào cho em xin bộ python đầy đủ được không?Em thank mấy bác trước

Không phải vậy !

1. Bạn Cài bộ Python này : http://pdaviet.net/showthread.php?t=68017
Nhớ là cài trên thẻ nhé ! Có thể vào đó để xem thêm tư vấn của các chuyen gia

2. Cài Phần mềm đuôi .sis hay sisx của chủ topic đã pót như một Phần mềm thông thường nhé !

Chúc vui !

Back