• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.34 full chỉ có 1 icon

Status
Không mở trả lời sau này.

The3DJ

Nghe có vẻ thú vị đấy, bản 2 icon xài cũng tốt nhưng 1 icon thì tuyệt hơn. Thanks để test thử.

Nghe có vẻ thú vị đấy, bản 2 icon xài cũng tốt nhưng 1 icon thì tuyệt hơn. Thanks để test thử.

Test đi báo cáo kết quả xem như thế nào anh em? Ngày nay LCG Full nhiều quá, chắc thả cửa đây.:D

em đả test thử trên 5800 của em kết quả là cài thì đc nhưng vào ko đc:)),mà em đọc thì thấy nó chạy nền Python for S60 (PyS60) hả gì đó

mình đã nói rùi,cái ông đó mới post 1 bài bên s60v5 và cúi cùng mình fomat máy lại luôn:))

cái này lổi như thế nào mà 4mát luôn a nhỉ...như thế thì bài này sao ai dám test:(:(

cái này hồi trưa e test muốn banh máy luôn mà không đựoc .cài hết bãn python luôn mà vẫn không đựoc.từ bản 1.9.5>1.9.7 luôn ,rồi xoá cài sang bộ nhớ máy cũng ko xong chuyển qua bộ nhớ thẻ cũng không ỗn....muốn khùng với nó luôn

Nguyên bản yêu cầu cho PM này nè mấy bác
Requirements:

· Symbian S60 3rd/5th Edition
· Python for S60 (PyS60)

Installation Note:

· install X-Plore_v.1.34
· Now you will have one icon.
· this is full version and no limit.

Nguyên bản yêu cầu cho PM này nè mấy bác
Requirements:

· Symbian S60 3rd/5th Edition
· Python for S60 (PyS60)

Installation Note:

· install X-Plore_v.1.34
· Now you will have one icon.
· this is full version and no limit.

tét chưa e ,a test không ổn rồi chỉ có icon thôi chạy tấc cả python cập nhật mà không xong nè ...mới xoá nó nè:-??:-??

tét chưa e ,a test không ổn rồi chỉ có icon thôi chạy tấc cả python cập nhật mà không xong nè ...mới xoá nó nè:-??:-??

Em xài PM bản quyền quen rùi nên làm biếng test mấy bản FULL này lắm. Anh test thử xem sao nhé:)):))

Em xài PM bản quyền quen rùi nên làm biếng test mấy bản FULL này lắm. Anh test thử xem sao nhé:)):))

test rồi không ổn cài python cũng không đựoc...bài này closed.....

p/s nguyên buổi trưa tại nó mà muốn bịnh....quay lại bản demo thôi....

Status
Không mở trả lời sau này.
Back