• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.42 - 20 style

hoanghai2908

Đây là bản mod icon cho Xplore 1.42 ,trước tiên cần cài 1 bản Xplore,sau đó down file skin ở đây cài vào.Có 20 lựa chọn cho các bạn,cần dùng bản nào thì tick vào,còn lại thì bỏ dấu tích đi.Phiên bản này chỉ để lại 2 ngôn ngữ Anh_Việt

Các bản skin trong gói này bao gồm:
5800Xm style
Iphone style
Iphone style v2
Iphone style v3
Leopard style
Moncc style
NaHiD style
Neon style
Pizero style
S.iNNe.R Style
Samsung style
Seven style
Silca style
Simple style
T7 style
Vista style
Win 7 style
Win vista

Xem thêm hình minh họa cho các bản skin

Chỉnh sửa cuối:
cái này hay quá. mình tưởng cứ down bản Xploer VH mới về mod icon thì chỉ dùng icon đó vì có những icon mình ko thích mà.
Giờ thì tự lựa chọn rồi, thanks bạn

Mấy cái style này dùng được cho cả các bản khác chứ đâu chỉ 1.42,mình thấy style Neon là ok nhất,thank hoanghai nhé

Hê hê. Em không thích up X-plore 1.35 lên tại vì giờ đang xài bản mod Win7 icon, up lên thì mất icon đẹp, giờ thì có lí do để từ bỏ rồi :X

hiện tại mình đang rất hài lòng với skin vista nên ko mún đổi.

Ko bít dường nào mà lần! >:)
Có gì đâu tải về có bao gồm 18 file Data.dta lấy 1 file Data.dta di chuyển > system> apps> x-plore> explorer chép đè lên file Data.dta có sẵn. xong thoát ra vô lại sẽ thấy kết quả.cứ thế thay cho tới chừng nào thấy bộ icon cũa file Dta.dta nào đẹp thì sài . hỏng lẻ 18 bộ kg ưng bộ nào sao?

Chỉnh sửa cuối:
Có gì đâu tải về có bao gồm 18 file Data.dta lấy 1 file Data.dta di chuyển > system> apps> x-plore> explorer chép đè lên file Data.dta có sẵn. xong thoát ra vô lại sẽ thấy kết quả.cứ thế thay cho tới chừng nào thấy bộ icon cũa file Dta.dta nào đẹp thì sài . hỏng lẻ 18 bộ kg ưng bộ nào sao?

Có hình minh họa cho từng Data.dta hok phải là tiện hơn nhiều sao bạn :D

1000 bộ thì cũng thế cả... Muốn đẹp thì kiếm Themes nào thích thay thế là xong:p Quan trọng gì mấy cái Icon đó chứ. Mà đã vậy còn chơi cái About thượng mấy cái tên to đùng.!

1000 bộ thì cũng thế cả... Muốn đẹp thì kiếm Themes nào thích thay thế là xong:p Quan trọng gì mấy cái Icon đó chứ. Mà đã vậy còn chơi cái About thượng mấy cái tên to đùng.!
ũa nói vậy là sao hả Thiện s60v2 thì làm gì có chế độ chọn Theme nên kg biết
? Có quan trọng.đẹp hay kg còn tùy theo cảm nhận của mổi người
. Hình như vẩn còn giận nhau ah ? :-?

Chỉnh sửa cuối:
ũa nói vậy là sao hả Thiện s60v2 thì làm gì có chế độ chọn Theme nên kg biết
? Có quan trọng.đẹp hay kg còn tùy theo cảm nhận của mổi người
. Hình như vẩn còn giận nhau ah ? :-?

Đây là Box v3 nên chuyện đổi themes là chuyện bình thường thôi bạn. Giận nhau làm gì khi mà tất cả chúng ta đang sống ở 1 thế giới tạm bợ hả bạn. \-/

Back