• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XPLORE 1.52 Icon 3D dành cho máy chưa hack và đả hack.[22/01/2011]

hantinhtu_baby

Khỏi phải giới thiệu nhiều ứng dụng đả qúa quen thuộc.
Mình mod Icon 3D và thêm ngôn ngử TiếngViệt vào.

.
Phần mềm quản lý file không có đối thủ trên S60v3v5 S^3.
Bản này đã bẻ khóa dành cho cả máy đã hack và chưa hack .
Có gì mới :
- Thêm ngôn ngữ Arap
- Sửa 1 số lỗi của phiên bản trước .
- Cài đặt cho máy đã hack

Tệp tin đính kèm:
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187335&d=1295758428

Chỉnh sửa cuối:
Ai tách riêng tệp data.dat cho em đk không?... Thanks...
E ngạj down và kàj lạj...
Tốn lưu lượng... Cuốj thág nên nghèo..

Chỉ mê cái theme đen của bạn.mở lòng ra cho tớ xin đi.thanks

Đó là thêm S^3 kết hợp Nseris tích hợp sẵn trog fw của mình.
Ai tách riêng tệp data.dat cho em đk không?... Thanks...
E ngạj down và kàj lạj...
Tốn lưu lượng... Cuốj thág nên nghèo..

Chà xài đthoại có chưa đầy 1Mb mà sợ ko dám download!bó chj.

hjx.. E đăg ký gój d50, dùng 20 ngày là hết 350mb rùj, down bằng tiền, hjx.. K muốn,.
Vốj lạj down về lạj phảj xoá bản cũ đj càj lạj... E thấy việc up tệp data.dat lên, thay vào thấy tiện hơn..

Xài điện thoại mà mới có 20 ngày hết 30mb rồi, bác xài ghê quá. Tui dùng sim sinh viên 20 ngày mới hết 30mb miễn phí.

Xài điện thoại mà mới có 20 ngày hết 30mb rồi, bác xài ghê quá. Tui dùng sim sinh viên 20 ngày mới hết 30mb miễn phí.

hjx! Bác nì xài tiết kiệm quá nhỉ! Mình xài gói m50 mà chỉ đủ 15 ngày! Còn down gì nhiều thì mình phải dk gói mi12!

hjx! Bác nì xài tiết kiệm quá nhỉ! Mình xài gói m50 mà chỉ đủ 15 ngày! Còn down gì nhiều thì mình phải dk gói mi12!

Tắt load hình ảnh thì chả tiết kiệm. Hehe dùng gói bn thì ý thức tiết kiệm sẽ bấx nhiêu thui

Dung ciao ay. Cac bo ve mom vua thoj. Spam wa

uk dùng ciao là thoải mái nhất,30k 1 tháng 300mb mphi lại mphi nhạc chờ nữa nếu dùng hết kb cứ 10k dki 3g lại được 600mb dùng tẹt,mà tháng này đang được km đki 3g ko mất tiền lại được tặng 50mb cho sim thường còn sim sv hs được 80mb thì phải nếu là sim ciao cứ đki xong dùng hết hủy đi đki 3g lại có 300mb mphi tiếp.hixx dùng chỉ sợ chai pin :D mình dùng kết nối mt mà

Mình sd e71 chưa hack mà khi cài vào báo chứng chỉ lỗi là sao. Mọi người giúp m với. Thanks.

thì cái này nếu ko hack thì bạn cũng phải sign để cài đc phần mềm bị can thiệp chứ ==

bạn oi cho mình ? phát: mình cài 2 file (1 file gốc)thì trong ứng dụng chỉ có x-plore. cài cả 3 file thì có thêm X-PUNRG mở nó ra báo can't open file, cái X-PUNRG này là gì ? có tác dụng gì ko?

Chỉnh sửa cuối:
bạn oi cho mình ? phát: mình cài 2 file (1 file gốc)thì trong ứng dụng chỉ có x-plore. cài cả 3 file thì có thêm X-PUNRG mở nó ra báo can't open file, cái X-PUNRG này là gì ? có tác dụng gì ko?

bạn thử pm tn riêng cho baby_hantinhtu xem sao!
Cái này mình không test nên không rõ lắm!

Back