• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore v.1.41 - Quản lí tập tin và hệ thống mạnh mẽ [19/02/2010]

thanhlongnd

Lcg X-Plore 1.41
Việt hóa: hoanghai2908
Phần mềm quản lý file
Bản cập nhật sửa một số lỗi nhỏ
Đây là phiên bản dùng thử
Đã lược bỏ các ngôn ngữ chỉ để lại Anh_Việt

1.Icon mặc định

DOWNLOAD

2.Mod icon vista

Icon vista DOWNLOAD

3.Mod icon iphone

DOWNLOAD

Co ban Crack roi cac ban oi ! Ban thi chi 1 file cai dat ra 2 icon con ban nua toi 3 file cai dat lan.Cong nhan thuoc sieu le :D Posted via Mobile Device

Chả hỉu thuốc có thọ lâu ko hay vài lần lại bị lcg phát hiện :-j đang tính hôm nào mua k3y cho đỡ phải lậu

Ghê quá.Pác vừa post bài 1.40 thì ngay trên đã có bài 1.41.Khiếp quá.Khéo ngày mai tin sốc cho a e pda là có Xplore 1.42 mất:)).Bản này chưa full nhưng mình chưa hiểu nó fix lỗi gì cho bản 1.40 nhi?:-?:-?

Ghê quá.Pác vừa post bài 1.40 thì ngay trên đã có bài 1.41.Khiếp quá.Khéo ngày mai tin sốc cho a e pda là có Xplore 1.42 mất:)).Bản này chưa full nhưng mình chưa hiểu nó fix lỗi gì cho bản 1.40 nhi?:-?:-?
Nguyên văn của SMKJR:
Bản cập nhật fix vài lỗi nhỏ, trong đó có lỗi nhấn nút # thành tương tự nút viết chì (test trên N95).

Trả lời

có crack như 1.35 ko nhỉ. Chờ 3s thì mệt lắm

- Của bạn yêu cầu đây nhớ cài đúng 3 file khi bạn download về chúc bạn thành công và vui vẽ trong năm 2010 gặp được nhiều may mắn trong năm mới
:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Phiên bản này có 2 cách cài :
1/ Nếu xài 1 Icon thì chỉ cần cài 2 file sis 1 và 2
2/ Nếu xài 2 icon thì cài đặt đủ 3 file sis là ok

Link :http://www.4shared.com/file/225910687/a251bb2d/1-X-plore_141_Crack_2_icon_Fon.html

Chúc các member một năm mới an khang thịnh vượng

Chỉnh sửa cuối:
- Của bạn yêu cầu đây nhớ cài đúng 3 file khi bạn download về chúc bạn thành công và vui vẽ trong năm 2010 gặp được nhiều may mắn trong năm mới
:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Phiên bản này có 2 cách cài :
1/ Nếu xài 1 Icon thì chỉ cần cài 2 file sis 1 và 2
2/ Nếu xài 2 icon thì cài đặt đủ 3 file sis là ok

Link :http://www.4shared.com/file/225910687/a251bb2d/1-X-plore_141_Crack_2_icon_Fon.html

Chúc các member một năm mới an khang thịnh vượng

Fix lại phông Unicode đi OSViet ơi, chuyển sang phông chữ hệ thống mà toàn chơi tiếng Nga. Nên bỏ phông chữ vẽ của mấy bác đi thôi. Nhìn xấu quá đi mất

Xem video nè:

[video=youtube;IGO0hLCy7Ks]http://www.youtube.com/watch?v=IGO0hLCy7Ks[/video]

Fix lại phông Unicode đi OSViet ơi, chuyển sang phông chữ hệ thống mà toàn chơi tiếng Nga. Nên bỏ phông chữ vẽ của mấy bác đi thôi. Nhìn xấu quá đi mất

Xem video nè:

[video=youtube;IGO0hLCy7Ks]http://www.youtube.com/watch?v=IGO0hLCy7Ks[/video]

- Không cần đổi Font làm gì cho mệt chuẩn Unicode bình thường không cần 800 ok

- Không cần đổi Font làm gì cho mệt chuẩn Unicode bình thường không cần 800 ok

Đây là Fonts chuẩn Unicode khi xem 1 file Text??!. (xem hình minh họa)

Em góp ý nhỏ này để nhóm của bác hoàn thiện sản phẩm hơn mà thôi. Đó là chưa kể lỗi Fonts Vẽ của các bác "Đã khoanh tròn" Nhất là khi chọn fonts chữ to nhìn rất mất thẩm mỹ.

Đúng là bản của anh Bình bị lỗi font ,
nếu ko dùng font hệ thống ( ko pẩm 800 ) thì giao diện hiển thị tốt tiếng Việt nhưng các file text sẽ bị lỗi
nếu dùng font hệ thống ( pấm 800 ) thì các file text hiển thị tiếng Việt ok nhưng giao diện Menu toàn dấu ( ? ) .

Mua key thì giá nhiêu hả mấy bạn. Dùng key rồi thì sau này có đc cập nhật miễn phí nữa ko?

Đây là Fonts chuẩn Unicode khi xem 1 file Text??!. (xem hình minh họa)

Em góp ý nhỏ này để nhóm của bác hoàn thiện sản phẩm hơn mà thôi. Đó là chưa kể lỗi Fonts Vẽ của các bác "Đã khoanh tròn" Nhất là khi chọn fonts chữ to nhìn rất mất thẩm mỹ.

- Trời đâu có gì đâu Vothien12345 xài font nào cũng tốt thôi Unicode hoặc Vẽ Font là không khác nhau đâu nhưng chẩm hỏi đó có thể Fix được ok
> ThanK you Vothien12345 Chứ không còn OSViet gì nữa. Năm mới chúc một ngày vui vẽ và được nhiều thành công trong việc học cũng như việt hóa lập trình Py-pyc phát triển mạnh hơn nữ yes

Đúng là bản của anh Bình bị lỗi font ,
nếu ko dùng font hệ thống ( ko pẩm 800 ) thì giao diện hiển thị tốt tiếng Việt nhưng các file text sẽ bị lỗi
nếu dùng font hệ thống ( pấm 800 ) thì các file text hiển thị tiếng Việt ok nhưng giao diện Menu toàn dấu ( ? ) .

Thank you e cái này có thể gọp được cả Font Unicode và Font vẽ vào được chứ không sao cả vì TXT chuẩn Unicode có nhiều dạng khác nhau nên cái đó ko phải là lỗi vì Font vẽ làm như thể no hiện Chấm ? trong TXT Unicode để phân biệt cho dể đó mà Nếu TXT hiện ? biết đó là TXT có Font unicode còn nếu ko còn ? là TXT ASCii. Yes

Thank you e cái này có thể gọp được cả Font Unicode và Font vẽ vào được chứ không sao cả vì TXT chuẩn Unicode có nhiều dạng khác nhau nên cái đó ko phải là lỗi vì Font vẽ làm như thể no hiện Chấm ? trong TXT Unicode để phân biệt cho dể đó mà Nếu TXT hiện ? biết đó là TXT có Font unicode còn nếu ko còn ? là TXT ASCii. Yes

Hic....bây giờ người ta xài font Unicode ko à đại ka Bình ơi .

- Trời đâu có gì đâu Vothien12345 xài font nào cũng tốt thôi Unicode hoặc Vẽ Font là không khác nhau đâu nhưng chẩm hỏi đó có thể Fix được ok
> ThanK you Vothien12345 Chứ không còn OSViet gì nữa. Năm mới chúc một ngày vui vẽ và được nhiều thành công trong việc học cũng như việt hóa lập trình Py-pyc phát triển mạnh hơn nữ yes

Nói vậy là nhóm OSViet không còn hoạt động à bác. Làm thế nào để có thể dùng 1 lúc cả 2 bản 1.35 và bản 1.41 trên cùng 1 máy bác Bình nhỉ:-?

Back