• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore v.1.42 - Quản lí tập tin và hệ thống mạnh mẽ [19/02/2010]

thanhlongnd

Phần mềm: X-plore
Phiên bản: v.1.42 Việt hóa Mod icon Neon
Bản quuyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: quản lí tập tin và hệ thống cực kì mạnh mẽ

Ghi chú: Phiên bản cài được cả trên thẻ và máy đều có tiếng Việt. Đã được loại bỏ các ngôn ngữ không cần thiết chỉ còn lại 2 ngôn ngữ Eng và Việt nên nhẹ và tránh được lỗi bay khi chuyển ngôn ngữ ở 1 số máy.

attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Help sau khi mình cài đặt xplore 1.42 ko vô đc icon. Mặc dù đã khởi động lại máy toàn bộ xplore phiên bản cũ cũng ko xài được như vậy là sao mấy pro

Bản này có sửa lỗi bắn blue tooth của bản 1.41 ko anh. Bản 1.41 bắn blue tooth máy kia nhận xong cả giờ rồi ầm máy mình vẫn đơ đơ x-plore

Help sau khi mình cài đặt xplore 1.42 ko vô đc icon. Mặc dù đã khởi động lại máy toàn bộ xplore phiên bản cũ cũng ko xài được như vậy là sao mấy pro

bạn nên vào trang chủ tải về cài, sau đó cài 2 file cr@ck và patch, tiếp đó cop folder ngôn ngữ vào ổ E nữa là xong.
link: http://www.mediafire.com/?nnywwgzoni1
thân!

Chỉnh sửa cuối:
Trail post lên đây chi cho rối topic

Box VH Post PMVH có gì là rối bạn? Bạn VH được hok mà nói ngon vậy? Làm được thì làm, hok được thì thôi, đừng nói cái giọng khinh khỉnh khó nghe như vậy.

Back