• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplorer 1.51 Quản lý file tuyệt vời

anhchanbonmat

Hôm nay trang chủ LCG có bản mới Xplorer cho mobile đây các bạn ơi

Link mediafire

[URL="http://www.mediafire.com/file/hrp4sh2edksodsf/xplore_symbian_lcg_1_51.zip"]Xplorer 1.51 bản trial [/URL]

.

Chỉnh sửa cuối:
bản 1.52 này preview audio như thế nào vậy ta ?
Để con trỏ vào, nó cũng chỉ hiện lên mấy cái mũi tên thôi mà, đâu có play hay preview gì đâu.

Để con trỏ vào, nó cũng chỉ hiện lên mấy cái mũi tên thôi mà, đâu có play hay preview gì đâu.

Bản này là v1.51 nha bạn

Bấm phím 3 là chạy thôi.

Bấm phím 3 để nghe nhé. Mình vừa cài thử xong, đang test nếu ngon thì bỏ bản 1.45 fool vậy.

Bản full của nó liệu dùng có bị sao không cả nhà. Mình lâu lắm vân dùng bản 1.32 full đến năm 1032 lấy key từ máy tính. Mình có famer quá không nhỉ?

mình cũng vẫn đang dùng bản 1.22 full đến năm 2039 cơ.hi ko bít bản mới này co j nổi trội hơn ko.nếu chỉ là khác cái version thì cũng hem cần lắm ^^

mình cũng vẫn đang dùng bản 1.22 full đến năm 2039 cơ.hi ko bít bản mới này co j nổi trội hơn ko.nếu chỉ là khác cái version thì cũng hem cần lắm ^^
Không phải là đơn giản khác version đâu bạn bạn cài bản mới và khám phá sẽ thấy cái thú vị từ bản mới

Mình chỉ sợ dùng được thời gian là bị out ah? Nên vẫn chung thuỷ với bản 1.22 thôi.

Back