• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplorer v1.51 Full với 2 icon Việt hóa dangduc - SymPViet

dangduc

Lâu rồi mình không việt hóa soft nào vì cũng bận :), thấy mọi người năng nổ quá, mình góp vui với các bạn bằng Phần mềm quản lý file với nhiều chức năng X-plorer quá quen thuộc này rồi :) ! Phiên bản mới nhất , với 2 icon, 1 trail để khi có lỗi out ra thì sử dụng nó để sử dụng lại bản chính.

Features

View all drives / folders / files on phone in tree view*
Integrated text and image viewer
View file details
Edit file attributes (hidden, read-only, etc)
Rename and delete files
Create or edit text files
Create folders
Multi-selection
Copy or move files and folders
Send files via Bluetooth or infrared
Extract files from Zip, Rar, Jar archives
Pack files to Zip archive
View Word documents
Hardware device info
View processes and tasks**
Built-in program updater
Viewing, saving files in messaging folders
Hex viewer and editor
Search files
Folder hotkeys
Simple audio player
Simple video player***

* Protected folders on Symbian 9.x are not accessible
** Available only on Symbian 7/8
*** Available only on Symbian

Versions:

1.00 - Initial version
1.01 - Packing files to Zip archive, small bugfixes
1.02 - Selectable UI font size, details of multiselection, key shortcuts for Mark all/none
1.05 - Windows Mobile version, small fixes
1.10 - Russian, German language
1.11 - Czech, Magyar, Portuguese, Slovak, Spanish, Turkish language
1.12 - Belarusian, French, Italian language
1.13 - Polish language, support for cards > 4GB
1.15 - Simple audio player, opening Word 2007 documents
1.20 - Simple video player, Latvian, Romanian language
1.21 - Chinese language
1.22 - Restart option on Symbian S60 3rd ed, Dutch, Azeri language
1.30 - Using phone theme (Symbian S60 3rd ed, UIQ3), fixed hex editor find, fixed shift key editor
1.31 - Small fixes, adaptation to S60 touch devices
1.32 - Fixed long operations (copy, move, delete, zip, extract)
1.33 - Finnish translation
1.34 - Small fixes
1.35 - Image preview (small thumbnail in file list)
1.40 - More kinetic scrolling
1.41 - Small fixes
1.42 - Improved file search function (wildcards), small fixes
1.43 - Fixed Zip creation, Bulgarian language
1.45 - Correct date on copied files, chessboard under transparent images, allow to delete read-only files, edit attributes on multiple files.
1.50 - Android version

Change-Log v1.51

1.51 - Audio preview, fixed Nokia E72 shortcuts

Use the unregistered version as long as you wish.

If you like the application, please buy it - you'll get faster application start-up and close, customer support, free upgrades, and you'll help us to further improve this application.

Download :

Password unzip :

Bản này có cập nhất thêm chức năng vơi 1.5 không vậy
2 icon bất tiện wá nhj

mình vào mà ko thấy 1 file .txt nào hết:-? mình đang dùng bảng 1.51 english dow bảng viet nam về cài nó báo lổi cập nhật..

Xplore là soft dể cài đặt nhất mà lỵXóa thẳng tay thư mục system xem nào!mà bạn đã gở xplo trong máy ra chưa vậy?

Bạn remove ứng dụng cũ đi , và có thể bạn cài bản có file patch crack riêng nên nó bị lỗi thôi, bạn tìm patch crack đó để remove đi ! Mình đã cài và sử dụng bình thường mà!

2 icon chỉ khi nào lỗi out ra mới phải chạy cái Trail để reset lại thôi chứ không phải lúc nào cũng phải dùng nó, lúc dùng chỉ cần dùng 1 icon là ổn bạn ạ

bác ơi file down về là file zip giai nén nó đòi pass mới cho giải nén đc.bác cho e pass để e giai nen nhé.thanks bac

bác ơi file down về là file zip giai nén nó đòi pass mới cho giải nén đc.bác cho e pass để e giai nen nhé.thanks bac

Sao k chịu đọc kỹ bài viết vậy bạn, pass ở trên có ghi kìa: SymPViet. Mà sao hnay bác chủ Top lại đặt pass nhỉ, cái pass SymPViet được bãi bỏ lâu lắm rồi mừ.

Bạn vào C system xóa hết file.txt là hết.

Có bạn ạh!Cr@c mà lỵCái này có dùng đc sorcere đâu, khỏi bất tiện thì mua bản quyền đi.

Mình có bản full 1icon full bạn chỉ cần sign là ok có điều skin của nó trông không được đẹp lắm
View attachment 183635
Còn cái dưới này thì skin nó đẹp nhưng chỉ là trial thôi trong nó có cả EN - VN nhé
View attachment 183636

Sao k chịu đọc kỹ bài viết vậy bạn, pass ở trên có ghi kìa: SymPViet. Mà sao hnay bác chủ Top lại đặt pass nhỉ, cái pass SymPViet được bãi bỏ lâu lắm rồi mừ.

pass unzip sai rồi bó tay

Mình dùng Ucweb để down file đính kèm mà không được nhỉ,nó chỉ tải về file dung lượng 45,58K.

Nhưng bản này xài một thời gian rồi cũng 'tèo' đúng k bạn? Hình như k full dc.

Bác, sửa cho em rồi bên phần ứng dụng chung rồi đó, bác nhớ chưa ? :)):)):)):))
Em xin phép post cái đó lên để anh em cùng dùng nha, bản này đã full và chỉ có 1 icon thôi có cả EN - VN, chỉ cần sign là ok ko cần phải hack nhé

Tôi nghĩ tất cả các bản xplore thua bản xplore 1.35 hết vì bản này chạy được cả các đuôi wmv, flv mà các bản khác không chạy được.Mọi người không tin thử xem.

may pro oi cho hoi minh dung ban nay cua anh ducdung co can phai mua va mo khoa ko a

may pro oi cho hoi minh dung ban nay cua anh ducdung co can phai mua va mo khoa ko a

K bạn ơi, bản 2 icon khi nào hết dùng dc nữa thì vào cái Trial thì lại dùng dc tiếp cái full kia k bị đếm giây.

Back