• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XSTEVEDORE... ☺'Bảo bối' của Symbian!

tienquoc87

Xstevedore v1.05(325) VH

Đây là bản full VH khá đầy đủ 99.99% đc em fix lại từ bản XStevedore EN. So với bản của Vothien thì bản này đầy đủ hơn, có thêm phần tính năng, trợ giúp để mọi người hiểu hơn về pm này! Góp một phần bé tẹo tẻo teo về những kiến thức đã mất!

Các tính năng:
XStevedore có thể giúp bạn tự động đặt hàng cho các chứng chỉ điện thoại di động, tải phần mềm miễn phí, cài đặt tự động. Tính năng mạnh mẽ có thể giúp bạn gỡ bỏ cài đặt các phần mềm độc hại bảo vệ tài nguyên điện thoại.
Ngoài ra, cũng là phần mềm trên bộ chuyển đổi điện thoại tự động giúp bạn tìm phần mềm, trò chơi, phần mềm...
Quản lý tải về có thể dễ dàng quản lý các bộ nạp tài nguyên để tải về, cài đặt, gỡ bỏ pm ứng dụng. Cho phép bạn tiết kiệm lưu lượng truy cập tải về, dễ dàng hơn để quản lý phần mềm điện thoại di động mới nhất?
Phần mềm điện thoại của bạn vẫn còn sử dụng phiên bản cũ? Hãy cập nhật phần mềm hiện tại được phổ biến, lựa chọn tốt nhất cho bạn, chỉ cần một cú 'Click' để tải về và cài đặt mới... Cài đặt phần mềm điện thoại di động, trò chơi, chủ đề quá dễ dàng.
XStevedore có thể cho bạn biết thêm thông tin, sử dụng CPU, cho phép bạn tìm hiểu thêm về điện thoại di động của bạn.
Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng điện thoại để đăng ký Chứng nhận về việc cài đặt phần mềm.
Link:
http://vietup.com/file-6908-XStevedore_v1.05(325)_by_PDAViet.zip.html

Nào các anh em ta hãy thu phục tất cả về làm 'Bảo bối' của riêng mình...giờ mới thực sự là hoàn thiện chứ hổng phải 'dõsiện' nữa...hehe

Đây là bản GỐC (CN) cài cho s60v3.v5 chưa hack, em đã lặn lội sang Tàu trộm về cho các bác ý H.C.Đào đang truy lùng em, có gì các bác đừng khai tên em ra đấy nhá! www.pdaviet.net/showthread.php?97428-XSTEVEDORE-☺Hack-phone-ư-.....Chuyện-nhỏ!

Đây là bản VH của Vothien12345:
http://files.myopera.com/vothienpda/files/XStevedore_v1.05_VI_Signed.sisx?1279202840

Bây giờ em chỉ ao uớc là hãy nhấn Thank thật nhiều! Cảm ơn mọi người☺

Chỉnh sửa cuối:
Đây là bản VH thứ 2 của em, bản này em dịch rất chi là tỉ mỉ, mất khá thời gian với mem mới tập tành VH như em! nhờ các bác góp ý cho em. Một pm chất lượng đc sự quan tâm, góp ý của mọi người... Thank's!!!☺

Topic bị khóa nên em post tạm ở đây, xin Mod thông cảm!

www.pdaviet.net/showthread.php?97428-XSTEVEDORE-☺Hack-phone-ư-.....Chuyện-nhỏ

''Thế là bao nhiêu công sức đổ xuống biển ồy! Mình down về, đúng là bản gốc CN. Thật sự mình kô hiểu, giá như Vothien lập cho nó một topic riêng, hay post nó ở một góc nào đó mà tất mọi người đều biết giá trị của bản Gốc này thì có lẽ sẽ kô xảy ra việc thế này này!

Sao lúc đó Vothien lại kô bảo em tải bản Gốc này về mà lại post box VH ở một góc...quá nhỏ, kô có lời giới thiệu chi tiết về bản Gốc này. Đến Mod cũng kô phát hiện ra thì huống chi là mình! Thành thật xin lỗi...

Tuy topic đã bị khóa nhưng mà nó đc hướng rất chi tiết, giúp mọi người HIỂU và BIẾT hơn tầm quan trọng của bả Gốc CN này. Có thêm phần cài TV cho bản CN này. Mong Mod 'mở của' trở lại để các member tìm hiểu, thảo luận về pm Xstevedore, đặc biệt là nhưng member thắc mắc pm Xstevedore mà kô biết post bài ở đâu để mọi người cùng thảo luận ,cùng trả lời. Thậ là một sự thiệt thòi cho các mem chưa biết đến PM lấy Cer này!

Và bạn 0o__o0 đừng nói câu 'ng.ta ăn ốc....bạn đổ vỏ' xúc phạm đến mình! Bản Gốc này mình lục ở DĐ T.Q thì mới có lời giới thiệu đầy đủ thế này, chứ kô hề 'dập khuôn' lại của Vothien!

Lúc nào rảnh mình up luôn bản Xstevedore_v1.05(325) EN cho mọi người. Lưu ý rằng bản thuộc dạng pm unsigned và Vothien chắc cũng VH từ bản EN này chứ bản Gốc CN chỉ có phiên bản v1.05(122) mà tại sao Vothien lại ghi Xstevedore_1.05(325)VH_'signed. ('SIGNED' là phải cài đc máy chưa 'HACH')
☺Thank's!!!''

Chỉnh sửa cuối:
Chuyện của VT qua rồi bạn và các Mem khác đừng nhắc đến làm gì nữa, tập trung vào chuyên môn đi, chuyện đó đã qua thì cho qua đi. VT hok còn là Mem của PDAViet nữa thì các bạn bàn đến VT làm gì?

Có cách nào SIGNED bản đã vh cho all máy chưa hack như bản gốc china không mấy bạn? Cài bản china toàn ô vuông thôi!

Có cách nào SIGNED bản đã vh cho all máy chưa hack như bản gốc china không mấy bạn? Cài bản china toàn ô vuông thôi!

Ý... kìa pà con!
Bạn 0o__o0 bảo mình là '...người đổ vổ ốc' sao còn post bài thắc mắc ở đây, lại còn xài pm này nữa... hehe.

Đã cài đc bản CN thì cài đc tất cả phần mềm huống chi bản VH này!

Bạn cứ lấy file cer và key từ bản CN đi rồi dùng phần mềm Signed bản VH là cài ok vào máy chưa hack ngay thôi!

Có 'bảo bối' trong tay rồi mà hổng biết làm gì..,bộ mới xài hệ điều hành này àh bạn!☺

Chỉnh sửa cuối:
Đã cài đc bản CN thì cài đc tất cả phần mềm huống chi bản VH này!

Bạn cứ lấy file cer và key từ bản CN đi rồi dùng phần mềm Signed bản VH là cài ok vào máy chưa hack ngay thôi!

Có 'bảo bối' trong tay rồi mà hổng biết làm gì..,bộ mới xài hệ điều hành này àh bạn!☺
uh mình mới dùng nên còn gà lắm! Chỉ thắc mắc là tại sao bản gốc họ SIGNED được cho tất cả mà các pro vh xong không ai SIGNED được như họ

Đơn giản chữ ký của bản gốc là chữ ký "Quốc tế" thường phải trả tiền mới có. Nó có tác dụng trên mọi máy.
Còn chữ ký của mình miễn phí thường được cung cấp để phát triển phần mềm nên chỉ có tác dụng trên một máy thôi.

Back