• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XSTEVEDORE ☺Hack phone ư? .....Chuyện nhỏ!

Status
Không mở trả lời sau này.

tienquoc87

XStevedore v1.05.122 S60v3v5.signed CN

Hôm nay, em sẽ giúp các bác lấy file cer và key nhanh nhất hiện nay, chia sẻ một phần công viêc vất vả bên box lấy cer và key, đặc biệt là các member mới gia nhập. Mở ra một bước ngoặt lớn trong việc hack phone, thật là một sự thiếu hụt, tổn thất rất lớn của anh em PDAViet nếu chưa ai biết đến bản GỐC này.

Các tính năng:
XStevedore có thể giúp bạn tự động đặt hàng cho các chứng chỉ điện thoại di động, tải phần mềm miễn phí, cài đặt tự động. Tính năng mạnh mẽ có thể giúp bạn gỡ bỏ cài đặt các phần mềm độc hại bảo vệ tài nguyên điện thoại.
Ngoài ra, cũng là phần mềm trên bộ chuyển đổi điện thoại tự động giúp bạn tìm phần mềm, trò chơi, phần mềm...
Quản lý tải về có thể dễ dàng quản lý các bộ nạp tài nguyên để tải về, cài đặt, gỡ bỏ pm ứng dụng. Cho phép bạn tiết kiệm lưu lượng truy cập tải về, dễ dàng hơn để quản lý phần mềm điện thoại di động mới nhất?
Phần mềm điện thoại của bạn vẫn còn sử dụng phiên bản cũ? Hãy cập nhật phần mềm hiện tại được phổ biến, lựa chọn tốt nhất cho bạn, chỉ cần một cú 'Click' để tải về và cài đặt mới... Cài đặt phần mềm điện thoại di động, trò chơi, chủ đề quá dễ dàng.
XStevedore có thể cho bạn biết thêm thông tin, sử dụng CPU, cho phép bạn tìm hiểu thêm về điện thoại di động của bạn.
Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng điện thoại để đăng ký Chứng nhận về việc cài đặt phần mềm...

Link:
http://vietup.com/file-6902-XStevedore_v1.05(122)CN.zip.html

Để lấy file cer và key, các bạn làm theo 2 hình trên nha!
Sau khi bạn đã hack phone xong, muốn pm XStevedore có Tiếng Việt. Các bạn chép đè file XStevedore.rsc mình đã làm sẳn vào: resource/apps ổ đĩa bạn đã cài XStevedore.
Link:
http://vietup.com/file-6909-XStevedore_(v1.05.)zip.html

(*)Hẳn các bạn thắc mắc sao kô đóng thành một file cho tiện, bởi vì khi đã đóng thành file thì XStevedore chuyển sang dạng pm 'unsigned' chỉ dành cho máy đã hack thui các anh chàng của tôi ạ!

Hỗ trợ điện thoại:
Nokia3.250, 5500Spost, 5.700, 6110Navigator, 6.120, 6.121, 6.210, 6.220, 6.290, 6.710, 6.720, 5.320, 5.630, 5.730, E50, E51, E55, E60, E61, E61i, E62, E63, E65, E66, E70, E71, E71x, E75, E90, N71, N73, N75, N76, N77, N78, N79, N80, N81, N82, N85, N86 8MP, N91, N92, N93, N93i, N95, N95 8GB, N96.
Samsung I7110, INNOV8, SGH- G810, SGH-L870, SGH-i450, SGH-i550, SGH-i560, SGH- i400, SGH-i520 LG KT610, KT615, KS10
Nokia 5800/5802/5230/ N97/X6 Samsung I8910 Sony Ericsson U1I.

Chỉnh sửa cuối:
Em post bằng ĐT nên kô đính kèm file, Mod nào tốt bụng đính kèm 'Bảo bối' hộ em nha! Phòng link bị del sau một thời gian. Thank's☺

Chỉnh sửa cuối:
Em post bằng ĐT nên kô đính kèm file, Mod nào tốt bụng đính kèm 'Bảo bối' hộ em nha! Phòng link bị del sau một thời gian. Thank's☺

Tin lời mình rồi chứ (và không rời PDAV à hì hìiiiiiiiii nay còn pots bài nửa)
Bây giờ thì hiểu tại sao mình nói bạn chưa đọc hết từ bài 1 rồi chứ..!!!
>>Đi hack dạo kiếm chiền được gòi<<

Chỉnh sửa cuối:
Bây giờ thì hiểu tại sao mình nói bạn chưa đọc hết từ bài 1 rồi chứ..!!!

Không!
Bạn lầm rồi, bạn hãy đọc hết bài viết của mình đi đã..
Bản của Vothien kô thể cài đc đâu bạn ạ. Chỉ có bản Gốc mới thực sự cài đc!

Không!

Trong bài của vothien có post vì bạn chưa đọc hết và vẫn còn cố chấp
Đây
Đây
Phục chưa??

Đây
Đây
Phục chưa??

Tôi hỏi bạn!

Máy đã hack mà phải lùi thời gian để cài ư, huống chi máy chưa hack chắc cài kiểu gì đây?

Nếu như bản của Vothien cài đc thì tại sao những mem vẫn ngày đêm xin file cer và key là gì?

Trong DĐ này ai tài giỏi nhất, tôi xin nhờ VH pm này mà có thể cài đc máy chưa hack!

Nhờ tất cả mem nào mà chưa hack phone test thử bản của Vothien và bản Gốc này xem bản nào cài đc, lúc đó hãy nói:
www.pdaviet.net/showthread.php?9743...i-của-Symbian!&p=1298672&posted=1#post1298672
Thank's☺!!!

Đây
Đây
Phục chưa??

Không!

Hai bạn thân mến mình có vài ý như thế này
bạn cunho123 nói cũng đúng với lý do của bạn vì VoThien12345 đã úp rồi mà tienquoc87 còn úp lại thì trùng
còn bạn tienquoc87 cũng có lý riêng như lời tienquoc87 nói khi cài bản Việt hóa của VoThien12345 thì những máy đã hách mới cài được.Nhưng ngặc 1 điều là máy chưa hack mới lấy phần mềm này về để hỗ trợ lấy cert để hack vì vậy phải cần bản gốc này của tienquoc87

Hai bạn thân mến mình có vài ý như thế này
bạn cunho123 nói cũng đúng với lý do của bạn vì VoThien12345 đã úp rồi mà tienquoc87 còn úp lại thì trùng
còn bạn tienquoc87 cũng có lý riêng như lời tienquoc87 nói khi cài bản Việt hóa của VoThien12345 thì những máy đã hách mới cài được.
Ý mình muốn nói ở đây là bản china là bản gốc rồi vothien12345 đã up rồi #22
Nhưng ngặc 1 điều là máy chưa hack mới lấy phần mềm này về để hỗ trợ lấy cert để hack vì vậy phải cần bản gốc này của tienquoc87
Bạn lầm rồi bản china vothien12345 up dành cho máy chưa hack và mình đã 2 lần 4mat và cài vào OK lấy cer và key chưa tới 10gia6y
hôm bửa mình tính xin pm quay fim DT để post cho bạn tienquoc87 và mọi người xem đó

Kết luận Mod chưa theo sát bài của vothien12345

Chỉnh sửa cuối:
cunho123 nói đúng rồi
Bạn tienquoc87 sai mà còn cãi! Người ta ăn ốc bạn là người đi đổ vỏ

Tôi hỏi bạn!

Máy đã hack mà phải lùi thời gian để cài ư, huống chi máy chưa hack chắc cài kiểu gì đây?
bạn chưa down bản china của vothien12345 à (kính thưa đó dành cho máy chưa hack cụ ạ)

Nếu như bản của Vothien cài đc thì tại sao những mem vẫn ngày đêm xin file cer và key là gì?
tại vì nhiều mem không biết và trong đó cung có bạn củng không đọc hết từ bài 1 nên không lấy cer&key
(nếu đọc bài #22) thì bạn cũng đã lấy cer &key dc rồi..
Nói Thật nếu bạn vothien12345 không up hình minh họa cho bài thì mình tin chắc là bạn và mình cũng không biết đường mà lần đúng không?[/QUOTE]

Nhờ tất cả mem nào mà chưa hack phone test thử bản của Vothien và bản Gốc này xem bản nào cài đc, lúc đó hãy nói:
www.pdaviet.net/showthread.php?9743...i-của-Symbian!&p=1298672&posted=1#post1298672
Thank's☺!!!
Bản VH thì đã bị sữa rồi thì làm sao dc coi là gốc hả bạn????
Mình nói đây là bản China mà vothien12345 là người up đầu tiên trên PDAV
cố cải làm gì hả bạn sao không thử nó link đây có phải là bản gốc k??? Đây
cunho123 nói đúng rồi
Bạn tienquoc87 sai mà còn cãi! Người ta ăn ốc bạn là người đi đổ vỏ
câu nói hay nhất trong ngày

Chỉnh sửa cuối:
Sao lại thành cuộc chiến trên topic này vậy các b. Quả thật vothien12345 bị baned nick thật đáng tiếc cho pdav. Nhưng đó cũng là tấm gương cho a e thấy, lòng kiêu ngạo sẽ đánh mất tất cả, m mong b tienquoc sẽ ko đi theo vết xe đổ của vt. Thanks.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back