• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XStevedore.V1.02.S60V3V5 ( tải cer và key & quản lí hệ thống)

Hoden

Super V.I.P
XStevedore.V1.02.S60V3V5 ( tải cer và key & quản lí hệ thống)
EN translation by Hoden

Giới thiệu.

Là phần mềm tự tải cer và k3y cho điện thoại phát triển bời OPDA

Tính năng:

1 .tải Cer và k3y
2. quàn lí hệ thống xem IMEI., hệ điều hành,bluetooth
3.tải ứng dụng ,cập nhật ứng dụng
4. tự sign ứng dụng khi tải về
5.kiểm tra các phiên bản cập nhật mới

thiết bị chạy trên HDH SYMBIAN v3rd,5th....

Chỉnh sửa cuối:
Bóc tem cho bác phát. Ngày kia mua con E72 sẽ tet thử rùi báo kết quả. Giờ thì chưa có máy. Thanks !

xin hỏi chủ topic là pm này có cần sign để cài vào máy khi chưa hack không? và thời gian để có key và cer là bao nhiêu? mình định dùng pm này để hack phone mà :D

Anh em SYMPVIET ra tay việt hóa đi nào :D. Mình thích chức năng tự sign. Ko biết sign đc file .sisx ko nhỉ?

Có cần phải signed phần mềm này trước khi cài không bạn? chủ topic hướng dẫn cụ thể cho các bạn đi:-?

Kái này.đc kái tiện,cho mấy bác chưa héc phone. Nhưng phải đk ,thì đúng là hoà. Thank !

Híc tưởng là ko phải sign cứ thế cài là ok luôn, muốn sign phải có file cer, muốn lấy file cer thì dùng phần mềm này hóa ra như kiểu đăng ký hộ khẩu ở Hà Nội trước đây

Híc tưởng là ko phải sign cứ thế cài là ok luôn, muốn sign phải có file cer, muốn lấy file cer thì dùng phần mềm này hóa ra như kiểu đăng ký hộ khẩu ở Hà Nội trước đây

Bản gốc tiếng Hoa thì không cần sign nhưng , vì bản này đả Anh hóa lại do pm build lại nên mất sign thôi.

Koirio Ko lấy hộ đc cho máy khác bn ạ.
Pmềm này giao diện,icon xấu quá. Mod đc lại cho đẹp thi hay quá..

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này giờ xưa rồi không lấy được cer key nữa vì trang opda có cung cấp nữa đâu !

Ủa tưởng trang đó cho mở lại rồi mà , mà bây giờ sreach thấy nhiều cách hack khác nhau quá và cách nào cũng lạ các bạn lên "gu gờ" mà tìm

Back