• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận, thông báo và chia sẻ kinh nghiệm về Games trên iPhone FW 3.x! Mong các Thành Viên ủng hộ!=D>=D>=D>​

ai chỉ em cách đưa vào iphone với em sync vào bằng itunes mà nó báo là
The application "tên game" was not installed on the iPhone because an unknown eror occurred( 0xE8008001) bó tay luôn ai biết chỉ em với

Download 1 ứng dụng free trên iTunes về rồi Sync sẽ hết lỗi, hoặc bạn có thể khởi động lại máy.

mấy trò hay quá mà chơi không được tiết thật :(( ai chỉ mình cách khắc phục với

Khởi động lại máy rồi Sync lại bạn nhé, vấn đề đã được giải quyết từ rất lâu hồi 2.x.x rồi mà.

mới test vẫn bị bạn à. App free thi được hết còn cracked thì báo error hết. Hồi trước dùng OS 2.X thi ko sao. Lên OS 3.0 mới bắt đầu bị.

cài đi cài lại mấy lần cuối cùng cũng tìm ra, sẳn đây chia sẽ luôn.

Đơn giản là chưa cài: MobileInstallation

hicccc.... ko ngờ nó wan trọng vậy

cài đi cài lại mấy lần cuối cùng cũng tìm ra, sẳn đây chia sẽ luôn.

Đơn giản là chưa cài: MobileInstallation

hicccc.... ko ngờ nó wan trọng vậy
mobileinstallation là cái gì vậy bạn chỉ cho mình cách cài cụ thể được không

cho em xin game aquaslots,và game nào giống như vậy nữa,em thĩ chơi mấy game này lắm,thanks

vào Cydia search và cài nhé bạn :D

Bác có thể chỉ thêm cho các newbie như em được không? Tức là em dùng iPhone của em rồi chạy ứng dụng Cydia trong máy (máy nó sẽ tự động connect internet)..và khi chạy được lên màn hình từa tựa như vầy thì

Em vào tiếp phần Search.

Nhưng em tìm từ sáng đến giờ nó không có phần nào là mobileinstallation như bác nói hết..

Em phải làm sao đây?

Bác có thể chỉ thêm cho các newbie như em được không? Tức là em dùng iPhone của em rồi chạy ứng dụng Cydia trong máy (máy nó sẽ tự động connect internet)..và khi chạy được lên màn hình từa tựa như vầy thì

Em vào tiếp phần Search.

Nhưng em tìm từ sáng đến giờ nó không có phần nào là mobileinstallation như bác nói hết..

Em phải làm sao đây?

Add Source http://xsellize.com/cydia rồi tìm Installd để cài nhé!

có bác nào biết game mà có nhiều đĩa bay ngoài ko gian khi mình chơi thì chỉ ngón tay vào nhũng cái đĩa bay là ăn điểm mình ko nhớ rõ tên game chỉ nhớ biểu tượng ngoài game là hình con vịt màu vàng bác nào có thì cho mình xin gấp nha

Back