• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

ThanhTrung

Mọi yêu cầu và thắc mắc về Games dành cho dòng S60 các bạn
post vô đây.

Các MOD cùng các thành viên sẽ giải đáp và hỗ trợ trong thời gian nhanh nhất!

Các bài viểt sai quy định sẽ bị Del mà không cần thông báo!

Last edited by a moderator:
game chơi qua bluetooth cũng nhiều khá nhiều đấy
bạn thích thể loại nào mới được chứ
trong Topic SIS Game cũng có đấy b-)

ah` mấy thể loại trong sis game của bạn hay lắm mình down về rồi cám ơn bạn nhé tieuoanh , nhưng hơi ít , mình thích thể loại hành động và 2 người đâu với nhau ấy bạn

hành động kiểu j? S60 tớ toàn chơi đá mìn 6 thằng cùng chiến 1 lúc vui dã man :D

có ai chỉ mình cách chơi qua bài 49 Super Miner với
mãi mà ko qua được
hic :(

chơi mình cũng vui , ai có games đua xe , hay là đánh võ đài cho mình xin nhé , nhớ co blutooth nhe'

AI có game quản lý sàn nhảy mà hồi trước có ở máy nokia 3300 ấy thì cho iem xin xỏ với nhá :D. Bồ kết nó quá mà chả tìm được. Tên game đó là disco. Thể loại java. Thanks

AI có game quản lý sàn nhảy mà hồi trước có ở máy nokia 3300 ấy thì cho iem xin xỏ với nhá :D. Bồ kết nó quá mà chả tìm được. Tên game đó là disco. Thể loại java. Thanks
Hì lâu lắm mới thấy anh tái xuất.
Anh xài máy gì nhỉ. Em có cái game này ko biết có phải cái anh cần ko :D
Disco Light

PS: cái này cho v3 :D

Làm thế nào để cài dc game java trên máy symbian?

Mình có thắc mắc là làm thế nào để chơi game java trên HDH symbian?Tui mới load game về khi cài thì ko chơi dc.Các bạn chỉ giùm coi .

bạn phải nói rõ máy bạn là máy gì để có hướng giải quyết cụ thể. theo mình những máy thuộc dòng symbian thì chỉ cần chép file *.jar vào thẻ nhớ và run như file .sis vậy thôi ah

Tùy vào máy và tùy vào games nữa, bạn ghi rõ games nào và máy gì mình sẽ test giúp bạn cho :D

Have Funs :D

mình đang dùng 7610, game là Need for speeed carbon hoạc mấy game đua xe.TUi cũng copy vô thẻ nhớ chạy nhưng ghi lỗi ko cài dc.

vậy thì hơi lạ đó những cái khác có cài được không? mình đã test chạy ào ào mà. bạn thử vào phần app trên máy điện thoại chỗ mà dùng để remo chương trình đó nhấn option/setting. chỉ những thông số ở đó sem sao, thường thì 7610 không gặp các lỗi này. lỗi trên chỉ dùng cho dòng S60 3rd

-Có thể games bạn down về đã bị thiếu file, bạn down lại nhé .
-Trong trường hợp vẫn không được thì có khả năng bạn chưa giải nén hết, bạn kiểm tra thử xem file mình chép vô thể có đúng là file *.jar không nhé .

-Ngoài 2 khả năng trên ra thì có lẽ cái 7610 đã quá tải do cài nhiều App,games,.... format và cài lại :D

Have Funs :D

bạn cài file *.jar hay *.jad thế :D S60 chỉ cần file *.jar thui.

@Tieuoanh: hỏng có máy ở đây nên ko trợ giúp từ xa đc, cố gắng nghiên cứu mới thú vị ;))

@windows2000vn đã kiểm tra hết cũng bó tay luôn :(

@BatKid file tui tải đầy dủ mà hic :(
làm thế nào để format cho 7610 dùng những ctrinh gi vậy?

Cảm ơn mọi ng nha

có trò này mọi người chơi thử rồi cho em biết xem nội dung nó thế nào với, hok hiểu sao em chơi chả thấy đúng như lời người khác (đã chơi qua) mô tả gì cả T_T

@windows2000vn đã kiểm tra hết cũng bó tay luôn :(

@BatKid file tui tải đầy dủ mà hic :(
làm thế nào để format cho 7610 dùng những ctrinh gi vậy?

Cảm ơn mọi ng nha

bạn có thể 4mat = cách bấm *#7370# (soft 4mat), nhập code 12345 (mặc định)
hoặc tắt máy,giữ số 3 + nút gọi + nút * đồng thời bật nguồn giữ đến khi thấy trên màn hình hiện chữ Formatting thì bỏ tay ra (hảd 4mat)

Back