• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zensis.PhotoRite.SP.v6.13. 170 khung S60v3.SymbianOS9.1 VI Trunghuy90

Trunghuy90

Giới thiệu:
Chụp ảnh với hiệu ứng bản update!
Vs phần mềm này,bạn có thể xem ảnh và chỉnh sửa ảnh.ghép ảnh vv..
Tạo khung hình cho ảnh,duyệt ảnh phong cách mới. Xem ảnh vs hiệu ứng tùy chỉnh. Tự động sửa đổi hình ảnh khi xem.
Chế độ toàn màn hình!
Chế độ xem ảnh,xoay ưa thích!
Chụp ảnh theo phong cách!
Chế độ chụp đêm và giảm mắt đỏ vv...
Lưu ý: PM Này rất kì, pm yêu cầu key. Mà không thấy key đính kèm,nên mình không rõ món này cho lắm!
Tải về
Trunghuy90
khung ảnh!
170 khung

Last edited by a moderator:
Bả này mình có bản eng có kèm theo key luôn .ai cần ko mình up cho .mìng dang online bằng dt nên up file hơi lau

Bản này của huy có kèm key rồi đó. khi cài đặt nó ra 2 icon .một cái l pm còn một cái để lấy mả số key đấy

Xài kái này hơi lag nhưg nghịck cũg được..
Ah mà Cho khung ảnh vào ổ nào vậy anh ?...

Bạn copy khung hình cho vào ổ E /private/200008B1/import/pr_frames bạn ạ .chứ ko phải ổ C dâu

ứng dụng có kèm key ở icon thứ 2 sau khi cài pm nhé!

Chắc phải hack bạn à!

Vào icon thứ 2 nhưng kô có tác dụng gì cả bác ạ.

Vào thì màn đen thui ấn 1 nút thì nó bảo " No image" ấn tiếp thỳ văng ra ngoài

Vào icon thứ 2 nhưng kô có tác dụng gì cả bác ạ.

Vào thì màn đen thui ấn 1 nút thì nó bảo " No image" ấn tiếp thỳ văng ra ngoài

vậy coi như là bạn đã nhập key rồi. Cr...k 2icon mà bạn. Cài xong pm là dùng thôi!

vậy coi như là bạn đã nhập key rồi. Cr...k 2icon mà bạn. Cài xong pm là dùng thôi!

Được đâu bác. Hết hạn 1 ngày dùng thử rồi. Giờ cứ vào là nó bảo nhập key. her her

Bạn copy khung hình cho vào ổ E /private/200008B1/import/pr_frames bạn ạ .chứ ko phải ổ C dâu

mình ko copy được vào ổ E /private/2000008B1/import/pr_frames đâu bạn
bạn hướng dẫn cho mình nhé,mình dùng xplore 1.52

Giới thiệu:
Chụp ảnh với hiệu ứng bản update!
Vs phần mềm này,bạn có thể xem ảnh và chỉnh sửa ảnh.ghép ảnh vv..
Tạo khung hình cho ảnh,duyệt ảnh phong cách mới. Xem ảnh vs hiệu ứng tùy chỉnh. Tự động sửa đổi hình ảnh khi xem.
Chế độ toàn màn hình!
Chế độ xem ảnh,xoay ưa thích!
Chụp ảnh theo phong cách!
Chế độ chụp đêm và giảm mắt đỏ vv...
Lưu ý: PM Này rất kì, pm yêu cầu key. Mà không thấy key đính kèm,nên mình không rõ món này cho lắm!
Tải về
Trunghuy90
khung ảnh!
170 khung
ban trunghuy90 co frame hinh love hoac hinh tre con ngo nghinh thi post len cho minh nhe.Xin cam on ban nhieu

Back