• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZingMp3 - Nghe nhạc zing mp3 miễn phí trên iPhone/iPod Touch

dungeasy

Bạn có thường hay nghe và cập nhật các bài hát Việt trên iPhone/iPod Touch của bạn? Bạn có cảm thấy mất thời gian mỗi khi cập nhất những bài hát cho máy của bạn?
Nghe nhạc mp3 miễn phí trên iPhone/iPod Touch của bạn với ZingMp3! Với ZingMp3, bạn sẽ có thể nghe nhạc trực tuyến, tải nhạc về máy để nghe 1 cách đơn giản và dễ dàng hơn bao giờ hết. Bạn chỉ cần chạy ZingMp3 và 1 chỉ 1 touch, bạn đã có thể thưởng thức các tác phẩm âm nhạc mới nhất và hot nhất hiện nay. Ngoài ra, cũng chỉ với 1 touch, bạn có thể tải các tác phẩm/các album mà bạn ưa thích về máy của bạn.

Hãy bắt đầu sử dụng ZingMp3 ngay từ hôm nay và trải nghiệm sự tiện nghi mà chúng tôi mang lại cho các bạn.

http://www.mediafire.com/?11lmmmymmrt
http://www.mirrorcreator.com/files/0B00UX7P/ZingMp3__v1.0_-VJR.ipa_links

Ch­ương trình nghe nhạc tuyệt vời, download cực nhanh, nghe nhạc onlin không hề giật (kể cả tua nhanh bài cũng không phải chờ). Có thể nghe theo list online hoặc offline. Chất lượng nhạc tôt (1 bài 4 đến 6MB).

trong source của VNMagic có à? :D vậy để vào cài mới đc :)) test phát xem thế nào ^^

bạn có thể dùng wifi , còn nếu dùng 3G hay GPRS đều trả phí dịch vụ thôi

tốt nhất cứ down về máy rồi sau đó muốn nghe thì nghe offline đỡ tốn "money"

cái app này super cool :D nó cho mình nghe ko khác j đang sài trang Zing ấy :)) 1 lần nữa thank bác chủ topic đã giới thiệu 1 ứng dụng hay :D

ứng dụng hay quá, nhưg tiếc chỉ có ở iphone os nên đành chiụ, nếu có ver cho symbian thì hay quá.

cái này cũng hay.mà kho nhạc giới hạn quá và k co chứng năng search nếu có luôn thì tuyệt vời.

mình chạy trên FW 3.1.3 thấy load rất là lâu :-s ko hiểu sao nữa ..có giải pháp nào ko vậy!?? Help me :(

Mình đang chạy FW 3.1.2
Hồi mới cài lên cái này thì nghe tốt nhưng chừng 1 tháng nay thì không sử dụng được. Mở chương trình ra chỉ thấy trắng tinh hoặc có một vài đầu mục mà không có đường link để nghe nhạc. Không biết là tại sao! :(

đã có bản mới rồi nên bản cũ ko sd đc là điều tất nhiên

Back