• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZingMp3 v2.0 - Nghe nhạc zing mp3 miễn phí trên iPhone/iPod Touch/iPad

AquaSta

Moderator

ZingMp3 v2.0

Mô tả
*** Nay đã hỗ trợ cả iPad

Bạn có thường hay nghe và cập nhật các bài hát Việt trên iPhone/iPod Touch của bạn? Bạn có cảm thấy mất thời gian mỗi khi cập nhậtt những bài hát cho máy của bạn?
Nghe nhạc mp3 miễn phí trên iPhone/iPod Touch của bạn với ZingMp3! Với ZingMp3, bạn sẽ có thể nghe nhạc trực tuyến 1 cách đơn giản và dễ dàng hơn bao giờ hết. Bạn chỉ cần chạy ZingMp3 và với chỉ 1 touch, bạn đã có thể thưởng thức các tác phẩm âm nhạc mới nhất và hot nhất hiện nay.

Hãy bắt đầu sử dụng ZingMp3 ngay từ hôm nay và trải nghiệm sự tiện nghi mà chúng tôi mang lại cho các bạn.

Thay đổi trong phiên bản 2.0
Thêm chức năng cho phép người dùng:
+) Chạy đa nhiệm trên iOS4, cho phép người dùng vừa nghe nhặc vừa có thể chạy các chương trình khác.
+) Nhiều bài hát hơn trong các album, kết quả tìm kiếm đa dạng hơn.
+) Cho phép người dùng lựa chọn chế độ nghe ngẫu nhiên, người dùng cũng có thể lựa chon chế độ "Lắc để chuyển bài"để chuyển bài hát khi lắc máy.

Download: http://www.mediafire.com/?8c44e2i2pjeei1h

Back