• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[04-05-2010]X-Plore v1.45. Multilingual*Cập Nhật*Mod Icon & skin WINDOW

Ở bản 1.45 chức năng ẩn file và thư mục rất tiện cho những anh em nào có file videos nào muốn giấu khi chọn ẩn thì Smartmovie ko đọc dc. mấy bản trc thì khi ẩn file videos thì smartmovie vẩn quét và đọc dc

hôm nay server của LCG bị lỗi hay sao ấy, nhập k€y rùi cho check bình thường cũng báo ko thể kết nối s.ver
Mà cái lcg này hoạt động sao vậy ae?
Bật nó lên, nhấn menu , chọn dòng 1,ok. Tiếp tục nhấn menu, chọn xác nhận rùi cho chạy ẩn. Mở xplore cho xác nhận qua gprs bình thường đúng ko?

hôm nay server của LCG bị lỗi hay sao ấy, nhập k€y rùi cho check bình thường cũng báo ko thể kết nối s.ver
Mà cái lcg này hoạt động sao vậy ae?
Bật nó lên, nhấn menu , chọn dòng 1,ok. Tiếp tục nhấn menu, chọn xác nhận rùi cho chạy ẩn. Mở xplore cho xác nhận qua gprs bình thường đúng ko?

cái này lâu lâu nó bị hoài ah em nhiều khi phải 2.3 lẩn mới dc .memu >>mua và mở khóa > nhập key > ok >thoát > vô lại > check imei.s60v2 check xác nhận = gprs

Chỉnh sửa cuối:
XPlore v1.45 đã được mod lại tính năng

Đây là một bản XPlore v1.45 đã được mod lại tính năng. Bình thường, khi ta kích lệnh đọc 1 tập tin , nếu x plore ko hỗ trợ định dạng tập tin đó thì nó sẽ báo ko hỗ trợ, nhưng với bản này nó sẽ tự độg tìm một ứng dụng đã cài trên máy mà hỗ trợ kiểu tệp đó để mở tệp. Vd, nếu ta mở tệp, *.Flv, thì x plore sẽ kích hoạt core player chơi cái *.Flv nay.

Đây là một bản XPlore v1.45 đã được mod lại tính năng. Bình thường, khi ta kích lệnh đọc 1 tập tin , nếu x plore ko hỗ trợ định dạng tập tin đó thì nó sẽ báo ko hỗ trợ, nhưng với bản này nó sẽ tự độg tìm một ứng dụng đã cài trên máy mà hỗ trợ kiểu tệp đó để mở tệp. Vd, nếu ta mở tệp, *.Flv, thì x plore sẽ kích hoạt core player chơi cái *.Flv nay.

Cái này là phần tạo Liên kết tập tin (File associations) của xplore đúng ko bạn.Mình cũng khoái cái phần này của xplore lém :)
Nhưng còn tùy máy có cài pm khác để đọc ko nên ai dùng pm gì thì tự tạo riêng cho mình sẽ chuẩn hơn :)

Back