• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

Ô thế lại phải up ah ? ngại nhờ ? up xong nó báo lỗi là mặc kệ nó cứ reboot là được ah bạn ? thấy mỗi bản rom này là mọi người thảo luận lên đến 50 trang, mấy rom kia có mấy trang là hết rồi.

Ô thế lại phải up ah ? ngại nhờ ? up xong nó báo lỗi là mặc kệ nó cứ reboot là được ah bạn ? thấy mỗi bản rom này là mọi người thảo luận lên đến 50 trang, mấy rom kia có mấy trang là hết rồi.

mấy traing hết rồi vi rom đã ổn định ... chăng có gì để nói ... đâu có lỗi lầm gì mà phân tích X_X

sút lun thử FW 3.30 nè anh em

3.30 Unlocked is the latest ICS 4.0.3 FW for Sensation (sense 3.6 Version) that has the Unlocked bootloader (posted by Mike1986)

FW 3.30 http://goo.gl/DpqZX
MD5: 1d216eeba87dfcb5e76b92fd26eb7e7b

Bạn đọc lại bài 1 có đủ cái bạn cần
ah, ý mình là nó có gì nổi bật hơn hay sửa được những lỗi gì của bản 4.5.4 không ấy mà ? mình đang dùng 4.5.4 và cảm thấy ổn, nếu không có gì thay đổi nhiều thì makeno vậy, up rom hoài mệt chết, vừa cài 1 lô ứng dụng hay dùng, vừa sync lại hết dữ liệu nữa chứ

ah, ý mình là nó có gì nổi bật hơn hay sửa được những lỗi gì của bản 4.5.4 không ấy mà ? mình đang dùng 4.5.4 và cảm thấy ổn, nếu không có gì thay đổi nhiều thì makeno vậy, up rom hoài mệt chết, vừa cài 1 lô ứng dụng hay dùng, vừa sync lại hết dữ liệu nữa chứ

Bản này mới phát hành thôi bạn nên chắc chưa có ai test hết được, mình cũng đang up thử đây, nhưng 1 base rom mới ra thì chắc sẽ có nhiều cái mới, bạn có thể dùng titanium backup lại hết các app và dữ liệu rồi sau khi up rom chỉ cần restore lại là ok mà.

bản này có wide âm thanh tất cả lên nghe to. để dùng mod này cho mấy cái rom trc chưa có thì mình trích nó ra từ etc thì phải ko nhỉ ?

Bản này mới phát hành thôi bạn nên chắc chưa có ai test hết được, mình cũng đang up thử đây, nhưng 1 base rom mới ra thì chắc sẽ có nhiều cái mới, bạn có thể dùng titanium backup lại hết các app và dữ liệu rồi sau khi up rom chỉ cần restore lại là ok mà.
uh,cái này mình biết mà, nhưng mà chỉ ngại cái khoản thiết lập lại điện thoại theo sở thích sử dụng của mình ý. Ngại..... :p

uh,cái này mình biết mà, nhưng mà chỉ ngại cái khoản thiết lập lại điện thoại theo sở thích sử dụng của mình ý. Ngại..... :p

Với Titannium Backup Pro thì bạn có thể khôi phục lại đc hết các cài đặt.

Bản 4.6 hiện tại test máy quá nóng, đã có bản 4.6.1 không biết thế nào. Để test xong rồi cho mọi người biết sau

Back