• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-2009] KuGou 2.5 beta(ENG) S60v2 Trình nghe nhạc âm thanh chất lượng cao.

JuRay-Duan

Các bạn đã quá quen với TTpod, Jukebox ?? Muốn thay đổi 1 chút kô khí? Vậy các bạn hãy thử với trình nghe nhạc Kugou đã đc ENG hóa bởi BinPDA này :)

Về "độ đẹp" thì chắc chắn sẽ ko = TTpod đc, nhưng âm thanh thì mình thấy trong hơn đấy, Các bạn cứ test thử nhé :D
Trình nghe nhạc Kugou có đầy đủ các chức năng cơ bạn như: EQuilazer, hẹn giờ ngủ, Show lyric, và một số tiện ích khác..

Cũng có thể điều chỉnh màu sắc cho skin mặc định:

Lưu ý: Lần đầu vào chương trình nó sẽ quét tất cả các bài hát mà nó có thể đọc đc các bạn có thể chỉnh lại như hình dưới ( View all là quét tất cả, Share là nghe theo thư mục)

Mời các bạn khám phá :D

Bản này nó Anh hoá không chuẩn đâu, đã test mấy hôm trước lỗi từa lưa hột sen, ngay cả bản gốc China cũng không ổn. Dùng TTPod chắc là nhất rồi

Bản này nó Anh hoá không chuẩn đâu, đã test mấy hôm trước lỗi từa lưa hột sen, ngay cả bản gốc China cũng không ổn. Dùng TTPod chắc là nhất rồi

Lỗi gì mà từa lưa vậy em. Chắc có lẽ bị thằng TTPod lấn sân nó đấy.

Lỗi gì mà từa lưa vậy em. Chắc có lẽ bị thằng TTPod lấn sân nó đấy.
MGUYENTRANDUNG có dùng TTPod đâu mà lấn sân ạ. Chắc Dũng bảo là bản nè Eng hóa chưa hoàn toàn. Em cũng test thử rùi.
1lời khuyên là anh em nào dùng TTpod thì đừng dại cài thằng nè vô. Vì sẽ die TTpod và fải cài lại

MGUYENTRANDUNG có dùng TTPod đâu mà lấn sân ạ. Chắc Dũng bảo là bản nè Eng hóa chưa hoàn toàn. Em cũng test thử rùi.
1lời khuyên là anh em nào dùng TTpod thì đừng dại cài thằng nè vô. Vì sẽ die TTpod và fải cài lại

Từ ngày thằng TTPod ra đời các pm nghe nhạc khác ít được anh em quan tâm nhỉ. Dòng V3 anh vẫn thích chuơng trình mặc định hơn, tuy bị hạn chế 1 số tính năng nhưng âm thanh thì rất hay.

Đã test hầu hết các phần mềm nghe nhạc thì jukebox vẫn là vô đối, nếu không tính về giao diện thì equalizer của juke vẫn hơn ttpod về âm bass

Đã test hầu hết các phần mềm nghe nhạc thì jukebox vẫn là vô đối, nếu không tính về giao diện thì equalizer của juke vẫn hơn ttpod về âm bass

Mỗi người 1 cảm nhận xong không chỉ so sánh hơn thua nhau chỉ là 1 âm bass.

Khi dùng Jukebox tuy không play nhưng vẫn phát ra tiếng rè í ó rất nhõ nhưng vẫn nghe được gây tốn pin kinh khũng lắm. TTpod cho âm thanh về chiều sâu, các âm tiết rỏ ràng hơn, thử chú ý so sánh 1 tí là biết. :)

Mình cài cả 2 cái vẩn bình thường mà :D . Nói chung thì cũng lỗi 1 vài chỗ vì là bản beta mà, ko khó tính thì vẩn dùng dc :))

Khi dùng Jukebox tuy không play nhưng vẫn phát ra tiếng rè í ó rất nhõ nhưng vẫn nghe được gây tốn pin kinh khũng lắm. TTpod cho âm thanh về chiều sâu, các âm tiết rỏ ràng hơn, thử chú ý so sánh 1 tí là biết. :)

Mình dùng n72 với tai sh23 nghe ko bị như vậy, còn chiều sâu hay các âm tiết thì khó phân biệt quá (chắc tại tai trâu) nhưng nghe bass của juke thì mình thấy vẫn ấm hơn và các thanh equalizer chỉnh cũng thay đổi rõ ràng hơn TTpod. Cũng có thể là mỗi người một quan điểm mà, sr các fan TTpod nhé

Back