• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11/06/2012][ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0] OrDroid v9.0.0 | Fast & Stable

Bản Rom này camera hoạt động hiệu quả chưa các pác? Có pác nào chụp hình nhìu mà bị out khi đang chụp ko?

các anh chỉ em cách khóa màn hình và mở màng hình của bản room này đi ! em mò mấy bữa rồi mà chẳng ra hix hix ! xin đa ta

bạn chỉ mình cách sét úp đi bạn ! cảm ơn bạn nhiều

mình up bản v9.0.0 xong nó tự có rồi mà bạn,cần gì phải setup thêm,mà cái chức năng này có lâu lắm rồi bạn,rom sense 4.0 nào cũng có mà

mình up bản v9.0.0 xong nó tự có rồi mà bạn,cần gì phải setup thêm,mà cái chức năng này có lâu lắm rồi bạn,rom sense 4.0 nào cũng có mà

Cái mở khoá này vốn có từ lâu, nó đi theo Bricked Kernel v1.1.

Hic! sao bản 9.0 ăn pin kinh thế nhỉ? Lại nóng máy nữa chứ. Thôi em down về bản 8.7 thôi

bản này 9.0 mình cài vào trên sensation 4G, nhưng không có wifi, máy mình Hboot 1.27, firmware 3.32 chưa s-off , có cách nào fix wifi không hả các bro?

bản này 9.0 mình cài vào trên sensation 4G, nhưng không có wifi, máy mình Hboot 1.27, firmware 3.32 chưa s-off , có cách nào fix wifi không hả các bro?
Các máy S-ON thì úp bản rom cook nào cũng bị lỗi Wifi nhé và hiện tại chưa có cách fix.

bạn chỉ mình cách sét úp đi bạn ! cảm ơn bạn nhiều

Khi up rom này trong khi cài bạn vào mục SWEEP2WAKE chọn YES là vuốt 4 phím cảm ứng bật máy được lên thôi.Nhưng khuyến cáo với bạn là nếu dùng nó pin sẽ hao hơn đó.

rom naỳ cho htcsensation 4g cua t-mobile được không mấy bồ,tớ định úp bản v9.0 đó các bồ thấy bản đó cho nhận xét với hic,nếu được hướng dẫn tớ úp room với lúc trước up cho con htc desire hd chết mất jo hơi sợ khi up

rom naỳ cho htcsensation 4g cua t-mobile được không mấy bồ,tớ định úp bản v9.0 đó các bồ thấy bản đó cho nhận xét với hic,nếu được hướng dẫn tớ úp room với lúc trước up cho con htc desire hd chết mất jo hơi sợ khi up

Sen 4G chơi đc đó bạn, máy bạn đã root, S-off và cài touch recovery rồi thì cứ down rom cop vào thẻ nhớ và vào recovery up như thưởng thôi

zậy ông bạn xài rôm này chưa thấy như thế nào lúc trước tớ đem ra tiệm cho up room 5.5 đó

Back