• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11/06/2012][ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0] OrDroid v9.0.0 | Fast & Stable

Mod Dinhtuandung đã dùng bản InsertCoin Evolution v1.5 chưa? hai bản này có khác j nhau nhiều ko bác? nói chung cái nào ít lỗi hơn ?

Mod Dinhtuandung đã dùng bản InsertCoin Evolution v1.5 chưa? hai bản này có khác j nhau nhiều ko bác? nói chung cái nào ít lỗi hơn ?
Bản này chưa dùng nhưng bản v1.5 thì đang dùng đây, máy mát, pin ổn, nói chung là hài lòng.

anh em cho hỏi 1 câu hỏi ngoài chủ đề rom này xíu nha. có app nào để làm hộp thư thoại ko ? khi có call đến máy tự bắt và phát đoạn ghi âm sẵn của mình. vì nhiều lúc mình đi thể thao, tính chất công việc nên ko cầm theo đt. và hình như mic của sen hơi nhỏ thì phải ? ( máy mình mới và ko bụi ở mic)

Có phải ko b,e thấy nó ghi file hosts gì ấy mà?Sử dụng ntn ạ?

Bạn cài xong-Enable nó lên nó sẽ tự động tải dữ liệu về-khi tải xong nó báo ok-bạn restart lại máy là xong.App này sẽ chặn mọi quảng cáo trong khi bạn dùng các apps tải về từ Play Store.

Đã có 8.1.1 nhé,b nào edit lại bài cái,ngày ra 2 bản rom tnay cũng hết hơi,thôi cứ dùng tạm 8.0 đã,ôn định ùi up sau

tình hình là em úp bản 8.1.0 sao wifi mở lên cứ bị lỗi ! mong anh em chỉ giúp
lần đầu tiên úp cái room này ! không biết sét úp mấy cái tap cài đặt của nó , ai có thể hướng dẫn mình chọn mấy cái tap đó không ?
mình xin chân thành cảm ơn

tình hình là em úp bản 8.1.0 sao wifi mở lên cứ bị lỗi ! mong anh em chỉ giúp
lần đầu tiên úp cái room này ! không biết sét úp mấy cái tap cài đặt của nó , ai có thể hướng dẫn mình chọn mấy cái tap đó không ?
mình xin chân thành cảm ơn
Đó là AromaInstaller. Nếu không rõ thì bạn cứ chọn default thôi. Đầu tiên chọn Perform a full wipe ,tiếp theo chọn các Mods cần cho vào rom (chọn hết cũng được), chọn các ứng dụng cần remove khỏi rom, chọn badass (default) và cứ Next thôi.

anh có cái file de mình chạy boot.img ko ? máy em mới bị die ổ cứng bị mất hết dữ liệu ! giờ em muốn flash lai boot.img chạy room ship , mà kiếm hoài không ra ! anh có gởi cho em được không ? nick yahoo : 0907015300@yahoo.com
anh chân thành cảm ơn

anh có cái file de mình chạy boot.img ko ? máy em mới bị die ổ cứng bị mất hết dữ liệu ! giờ em muốn flash lai boot.img chạy room ship , mà kiếm hoài không ra ! anh có gởi cho em được không ?
Cái bạn cần đây nhé. Muốn úp rom Ship thì bạn phải Relock lại thì mới úp được.

Back