• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

128M RAM cho universal

Status
Không mở trả lời sau này.

tranan9999

mod delete bài này dùm em.hẹn gặp lại trong 1 ngày gần đây. khi cách nâng ram của em đã hoàn chỉnh. (em pót thêm 2 tấm hình chụp bằng đtdd cho mọi người xem

Chỉnh sửa cuối:
Gì ghê vậy Bác, đến giờ VN chưa thấy ai làm được. Nhưng quan trọng tốc độ được cải thiện chưa kìa :p. Nhìn memory thèm quá :(

Đúng là thèm thiệt, bác có thể nói rõ hơn được không?:-?, nếu được thế này chắc không bỏ được e EXEC quá (đang tính đổi qua Flame):p cũng vì cái vụ bộ nhớ:(:(

em mới test thử được 2 ngày dùng spbmobileshell và trình duyệt opera thấy tốc độ được cải thiện khá rõ.bác nào có phần mềm test tốc độ cho em xin với rùi em sẽ đưa thông số lên đây cho mọi người tham khảo

tuyệt vời quá!!=D>=D>
với ram 128 + 520Mhz + kiểu dáng pro,chắc em exe còn sông lấu :)

thực ra nó là ảo thôi tôi cũng nghịch đủ rồi nhưng không ăn thua đâu bác.

Bạn có thể nói rõ cách thức của mình & đưa ra các trình tự mà bạn đã làm để anh em tham khảo được chứ?

thực ra nó là ảo thôi tôi cũng nghịch đủ rồi nhưng không ăn thua đâu bác.

nghịch là như thế nào? bác có thể giải thích được không? nếu mà ảo mà được thế bác chỉ cho mình với.

Nhìn hình phiên bản Rom Mình nghi mấy bác Ngoại Quốc làm và chụp lên Wá!!!:)):)):))

bác xuân trường có phần mềm nào test memory không cho em xin đi rùi em sẽ post lại lên đây cho mọi người xem

bạn hãy chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mọi ng cùng tham khảo với, nếu đây là sự thật VN thì đúng là tuyệt vời lắm đó !!!!!!

Bác sửa Core 19900 của Ranju như thế nào để Up được cho máy 128Mb RAM vậy?
Vụ này nghi quá, nếu đúng thật thì bác này là người đầu tiên của VN

90% photoshop. Nếu chủ topic cố ý giấu nghề (ý nói giấu nghề nâng cấp chứ không phải nghề photoshop :D) thì có lẽ topic sẽ đóng trong vài ngày tới & cho đi bơi vô thời hạn, vì vấn đề này đã được bàn luận rất nhiều & có topic riêng của nó.

bạn gì đó ui, nghe BQT nhắc nhở chưa, đừng giấu nghề nhé, hãy chia sẻ ngay đi, hihihih....hồi hụp we

bác này mới pót bài bên handhels, anh em hỏi ghê quá mà chưa thấy trả lời. Chủ topic cho xin ít thông tin đi ah.:?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back