• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14.June.11][HTCSense3.0][V1.1-All Working :D][1 ROM fits all][K:TytungR10]

Bản này quảng cáo là mọi thứ đã chạy được nè các bạn. Bữa nay mình bận quá nên chưa có thời gian vọc. Bạn nào vọc rồi chia sẽ cho anh em nhé.Chi tiết các bạn xem thêm bên link dưới nhé!
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1077395

Đã thử tối qua nhưng ram quá thấp (mình dùng Leo 512) không đủ để làm gì cả (mở tin nhắn hay e-mail đều không đủ bộ nhớ) nên phải quay về bản LeoRCMix S v.1.8 (RCMix S v.2.0). Nhưng sense 3.0 rất mướt.

có vẻ là sense 3.0 chuẩn bị đi vào kỷ nguyên của sự ổn định rồi he he^^ chỉ mong là các cúc cơ làm sao e nó nhận đủ ram chạy cho nuột.

có vẻ là sense 3.0 chuẩn bị đi vào kỷ nguyên của sự ổn định rồi he he^^ chỉ mong là các cúc cơ làm sao e nó nhận đủ ram chạy cho nuột.
Bản này mình đã thử, khởi động nhanh, Sense mượt, các hiệu ứng 3D rất đẹp mắt, pin khá ổn,...

Các bản cho HD2 giờ lỗi đó chắc fix sau cùng nên sẽ còn lâu đó bạn!

Bản này các hiệu ứng 3D chuẩn, không bị FC, nhưng ram thấp quá, bộ nhớ chả còn bao nhiêu, cảm giác hơi lag khi vuốt.

Bản này các hiệu ứng 3D chuẩn, không bị FC, nhưng ram thấp quá, bộ nhớ chả còn bao nhiêu, cảm giác hơi lag khi vuốt.
Có bạn nào cài bản cLK không vậy? Test hộ mình kết nối 3G xem có kết nối được không?

Do không đủ RAM đó thôi!!!!!!!!!!!
Mình thấy bên XDA có bản này rất ổn: [15.JUN.11] [CWM] Sense of Eclipse 1.0.0.0 [RAFPIGNA 1.9 OC GB]

bản này vừa ra được vài tiếng mà sao bác biết nhanh vậy :D:D

Lại có bản mới nữa nhưng chưa thử vì thấy dùng CWR cao quá, nhờ bác check hộ xem nhé!
[16.June.2011] AngelDeath Kingdom Sense 3.0 Release v1.3 [K:TyTung r10]

Back