• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360ting EN V1.50 S60V3_phần mềm nghe nhạc khá hay !

nói chung là chưa bằng juke box được
nhưng dù sao cũng thank vì có tinh thần tìm kiếm và đăng lên cho anh em dùng
chưa bằng chỗ nào bạn ? :).Mình mới đổi sang nghe cái này, vì mình thích bass nên nghe cái này sướng lỗ tai.ngoài phần kiểu nhạc nghe bass, vào setting chỉnh bass booster thì nó dập cho thôi rồi.

mik thấy dùng TTpod là hay nhất. có cả xem lời bài hát. như kiểu hát karaoke. rất hay

1 vài hình ảnh của TTpod
View attachment 178232View attachment 178233View attachment 178234View attachment 178235View attachment 178236

chưa bằng chỗ nào bạn ? :).Mình mới đổi sang nghe cái này, vì mình thích bass nên nghe cái này sướng lỗ tai.ngoài phần kiểu nhạc nghe bass, vào setting chỉnh bass booster thì nó dập cho thôi rồi.

bác cứ dùng thử LCG sẽ biết
bass của nó là vô đối luôn đó

Dùng tốt bạn ạh!
Chuẩn cho S60V3.

Máy mình chưa Hack Phone nhưng đã có file Cer và Key giờ mình down về rồi Sign xong cài vào E71 xài có vĩnh viễn được ko vậy bạn,tư vấn giúp mình với ^^. Thank

Máy mình chưa Hack Phone nhưng đã có file Cer và Key giờ mình down về rồi Sign xong cài vào E71 xài có vĩnh viễn được ko vậy bạn,tư vấn giúp mình với ^^. Thank

A b này đi đâu cũng đòi vĩnh viễn. Ko ai đòi đk kex đâu b. xem hd rồi hack phone đi. cài vô mà thưởng thức thôi. Chúc vui vẻ.

Gét cái giao diện LCG..Bây giờ lõi là quan trọng nhưng cái vỏ cg quan trọng k kém :D..Dùng 360ting hoặc TTPod vẫn đẹp nhất.Muốn bass đập long óc hả?vô sàn hay nghe dàn ngoài nhé các bác :)):))

ĐÚng như bác giuse nói đo,Chịu khó tập hack máy đi bác à,k hiểu thì hỏi a e giải đáp cho ( nhưng hỏi có chọn lọc nhá>:) ) .Máy dùng k hack mất vui..

Thành viên thâm niên rùi mà sao bạn không chịu khó tìm hiểu đi! ứng dụng này dùng miển phí full mãi mãi bạn ạh!mà mình khuyên bạn nên chịu khó tìm hiểu hack em nó đi,chứ lần nào củng signed soft chán lắm nà!

Mod cho em xin link down đt với. Hôm trước down về máy fải 4mat, giờ mất tiêu. Thanks.

bạn cài j cũng cần cer & key, chi bằng tải thêm cái hello0x về sign rồi hack luôn 1 thể, thế đỡ tốn công vừa post bài hỏi + mỗi lần dùng pm là mỗi lần phải sign.:)

đây có phải là phân mềm nghe nhạc hay không các bạn, tại vi mình thấy có quá nhiều phần mềm nghe nhạc nên không biết chọn cái nào hết ah. Các bạn tư vấn cho mình được không

có 3 pm theo mình biết là tốt bây giờ là LCG Jukebox , 360ting và TTPod...kẻ tám lạng,ng nửa cân..GIao diện thì có 360ting và TTPod đẹp hơn cả :D..Link thì bạn chịu khó tìm nhé..onl=đt nên hơi ngại :D

Mình dùng được 1 tuần phần mềm bỗng dở chứng: chỉ phát được khoảng nửa bài là...tự động thoát ra. không biết tại sao nhỉ.
Về phần mếm: khá hay, dễ sử dụng,

Back