• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360ting v.0.9.5 (PM nghe nhạc bản tiếng Anh) - Skin Update Liên Tục

mình thấy mấy cái skin đẹp đó. về test thử xem thế nào đã. thấy mấy bạn xài 6120 ko xài được. ko bít kon 5320 của mình có xài được không nữa.

mình thấy mấy cái skin đẹp đó. về test thử xem thế nào đã. thấy mấy bạn xài 6120 ko xài được. ko bít kon 5320 của mình có xài được không nữa.

Nhớ cài thêm file ở bài #19 bạn nhé! Chúc thành công.

Sao e cài pm này vào E63, cài xong, e click vào thì bị bật ra ngoài..hic!, mấy anh giải thích dùm e được ko ạ.

Máy mình cũng là E63 cài 1 nhát ăn ngay, chưa cần đến bản patch mà bạn nhưng mình remove vì ko ưa giao diện của nó vì vậy bạn cũng đùng buồn!

ai xài cái này rồi cho mình biết nó đọc đc bao nhiêu định dạng nhạc vậy (kể tên càng tốt)
Posted via Mobile Device

ai xài cái này rồi cho mình biết nó đọc đc bao nhiêu định dạng nhạc vậy (kể tên càng tốt)
Posted via Mobile Device

Cứ cài vào cho nó load thử đi, mình thấy nó laod được hết các bản nhạc trong máy, mà không để ý là gì cả.:D

Nhớ cài thêm file ở bài #19 bạn nhé! Chúc thành công.

em đã cài thành công, ko cần cài file Path vẫn chạy bình thường. âm thanh thì ko thua kém gì TTpod, nhưng hình như cái này xung khắc với TTpod thì phải. em bật 2 bài hát giống nhau thì chỉ có cài nào đã bật trước thì nghe được còn cái nào bật sau thì .. "tè" nên gỡ ra dùng 1 cái thui.=D>:|. Ai ko cài được TTpod thì dùng cái này cũng hay!!!!!

em đã cài thành công, ko cần cài file Path vẫn chạy bình thường. âm thanh thì ko thua kém gì TTpod, nhưng hình như cái này xung khắc với TTpod thì phải. em bật 2 bài hát giống nhau thì chỉ có cài nào đã bật trước thì nghe được còn cái nào bật sau thì .. "tè" nên gỡ ra dùng 1 cái thui.=D>:|. Ai ko cài được TTpod thì dùng cái này cũng hay!!!!!

Đã có Path của TTpod rồi thì không cần.

Làm sử dụng 1 bài hát cho 2 chương trình nghe nhạc cùng lúc dc hả bạn

Posted via Mobile Device

Cái này mình thấy nghe nhạc thì được, nhưng giao diện hơi xấu, không được như TTPod

Làm sử dụng 1 bài hát cho 2 chương trình nghe nhạc cùng lúc dc hả bạn

Posted via Mobile Device

mình mới thử giữa TTpod và cái này thui. chưa thử TTpod với Powermp3 và coreplayer. nhưng khi mình mở 2 chương trình cùng 1 lúc thì thế này: mình mở 1 bài hát trong 360 để nghe, sau đó tắt đi, để 360 ở chế độ ẩn. mình mở típ TTpod lên và cũng mở bài hát đó thì không được. Nên gỡ lun 360, xài TTpod.

Thêm 2 skin mới nữa :

@haopro: khj post ban nen ton trong nguoi lam ra no bang cach ghi ro nguon. Mjnh lam ra skin nay, h nhjn thay o day k he ghj j den ten mjh nen thay ko dc thoaj maj lam. Cung jong nhu cac ban vh fan mem, nguoi ta leech bai ko ghj ten ban,ban co vuj k? Co le djeu toj thje?u nay mjh k can faj nhac. understand me? Con nua, tat ca cac 4rum khac leech bai minh deu giu nguyen info cua minh viet ra, sao o day laj k thay j? Cac ban nen xem laj cach lam vjec.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
@haopro: khj post ban nen ton trong nguoi lam ra no bang cach ghi ro nguon. Mjnh lam ra skin nay, h nhjn thay o day k he ghj j den ten mjh nen thay ko dc thoaj maj lam. Cung jong nhu cac ban vh fan mem, nguoi ta leech bai ko ghj ten ban,ban co vuj k? Co le djeu toj thje?u nay mjh k can faj nhac. understand me? Con nua, tat ca cac 4rum khac leech bai minh deu giu nguyen info cua minh viet ra, sao o day laj k thay j? Cac ban nen xem laj cach lam vjec.
Posted via Mobile Device

chào pác . Mình đã để bản quyền của pác có chữ design by chickenz trog ảnh minh họa rồi đấy , mọi người nhìn vô là biết do pác làm rồi , còn
Chjck3nz nói:
Con nua, tat ca cac 4rum khac leech bai minh deu giu nguyen info cua minh viet ra, sao o day laj k thay j? Cac ban nen xem laj cach lam vjec.
Các bài ở trên đã có hướng dẫn cụ thể rồi mình ko cần hướng dẫn thêm nữa , còn bài của pác viết tiếng anh ko sao post lên dc ....

Posted via Mobile Device

Có nguyên cái hình cuỉa bạn rồi đó bạn, nhìn vào là biết ngay ấy mà, bài viết chỉ mang tính chất chia sẻ, còn khi sử dụng thông tin của pm mới quan trọng.
Chúc bạn vui vẻ xi xoa cho anh em nhé!:D

cho em xin cái skin thằng này màn hình 176x208 với.Cái power mp3 dùng được kiểu đổi skin này để dùng cho máy màn hình 176x208 hy vọng thằng này cũng thế.

Vay ha.mjnh onl = dt nen k thay hjnh j het ca.thoj bo? dj. K co j ca. Hjen taj mjnh dang lam 1 so skin moi.
Posted via Mobile Device

co pm nào chuyển size sang 176*208 đơn giản nhất ko các bác .cho em xin ngoài cái mbmtool.cảm ơn nhiều nhiều

Back