• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Fast and Furious-Đua Xe Hành Động

nouvu2372

3D Fast and Furious

Là thể loại Game đua xe bắn súng với hình ảnh 3D mịn màn
Đặc biệt là Game có cố truyện gây chú ý và thích thú đối với người chơi
Những cảnh đua xe ngoạn mục
Những chiếc xe dũng mãnh và sang trọng-Sự đối đầu của những hung thần trên xa lộ
Tất cả đã tạo nên 3D Fast and Furious
Game hay với dung lượng cao chắc chắn các bạn sẽ thích

N73

N80

N95

Code để dow là gì bạn ?

Ko cần code bạn nhé :) Bạn chờ 1 lúc ziddu sẽ hiện ra 1 cái Verify Code ngay bên cạnh đó,điền vào rồi down bt thôi :)

@nouvu2372 : Ko hiểu sao tớ cài vào máy tớ,cài ok,lúc vào trò thì hiện lên cái logo JAVA rồi màn hình trắng toát ko vào được :-??

Chỉnh sửa cuối:
chỉ hỗ trợ cho 3 đời máy kia hả anh? Hay nó phân biệt theo OS hay Fri1 hay tn vậy T.T

chỉ hỗ trợ cho 3 đời máy kia hả anh? Hay nó phân biệt theo OS hay Fri1 hay tn vậy T.T

Đây là game Java nên ko phân biệt OS hay FP gì hết,cứ máy nào hỗ trợ Java là chơi được!Đấy là theo lý thuyêt :))

Còn ko phải chỉ hỗ trợ 3 đời máy trên mà 3 đời máy đấy là đại diện cho độ phân giải màn hình :

N73 là 240x320 ko hỡ trợ rotate

N80 là 352 x 416

N95 là 240x320 hỗ trợ rotate

bác phải cho xin cái hình thật chứ, đưa hình kia biết lối nào mà lần:|

Lối với lần cái gì?Cài thử là biết thôi,quy định box game chỉ yêu cầu có hình giới thiệu trò chơi thôi nhé,còn hình thật trên máy thi tùy mỗi người có thời gian thì post,ko có thì thôi!Nó chỉ là game Java,muỗn biết hình thật như thế nào thì cài thử vào máy,ko thich thì lai remove đi,đừng ăn sẵn như thế,"muốn ăn thì lăn vào bếp" bạn ạ :|

Lối với lần cái gì?Cài thử là biết thôi,quy định box game chỉ yêu cầu có hình giới thiệu trò chơi thôi nhé,còn hình thật trên máy thi tùy mỗi người có thời gian thì post,ko có thì thôi!Nó chỉ là game Java,muỗn biết hình thật như thế nào thì cài thử vào máy,ko thich thì lai remove đi,đừng ăn sẵn như thế,"muốn ăn thì lăn vào bếp" bạn ạ :|

Làm gì mà nóng thế anh:D

Thể loại đua xe bắn súng này còn game nào khác ko nhỉ vì hầu hết các hãng làm game DT chỉ làm ở màng đua xe bt thôi, còn đua xe bắn súng thì ít quá. Từ trước đến giờ em mới chỉ thấy có 2 game là Deathrace và 1 trò nữa tương tự đua xe thú(quên tên rồi:() Thế nên ai có post lên cho mọi người nhé. Máy N73 của em cài 1 số game vào chơi xong thoát ra là mất save luôn, ai bít cách khắc phục chỉ hộ nhé

Ko cần code bạn nhé :) Bạn chờ 1 lúc ziddu sẽ hiện ra 1 cái Verify Code ngay bên cạnh đó,điền vào rồi down bt thôi :)

@nouvu2372 : Ko hiểu sao tớ cài vào máy tớ,cài ok,lúc vào trò thì hiện lên cái logo JAVA rồi màn hình trắng toát ko vào được :-??

Hì bạn sài máy loại nào vậy?mình dùng N95 chạy phà phà rất mướt,hình minh họa là hình mình chụp trên đt của mình rồi trình bày lại đấy:D

Hì bạn sài máy loại nào vậy?mình dùng N95 chạy phà phà rất mướt,hình minh họa là hình mình chụp trên đt của mình rồi trình bày lại đấy:D

Tớ dùng Innov8 :D Cài vào đứng im à :-??

Chắc nó bị "kị cơ" rồi,để nữa có Game khác bạn thử xem sao,không chơi Nokia sao chơi N-gage:-?

Thiệc ra Innov8 cài được N-gage nhưng tớ cũng ít chới game :D Lâu lâu chọc ngoáy tý cho vui ý mà :p Căn bản nghĩ game Java thì ko kén mấy,cứ hỗ trợ Java thì chơi được!Ai dè :p

Back