• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Icons cho S60v3 Applications.

Ù. Tớ đã thử xài các soft khác Convert đều thấy tạm ổn. Chỉ có điều hơi có răng cưa. Các bác xử lý giùm cái nèo!!!

Bạn biết cách lấy UID không? Nếu bạn lấy được UID của 1.0 thì bạn nói mình, mình làm lại cho. UID là dãy số thường là 0x00....

Cho mình hỏi: UID là già vậy? Tại sao quá trình việt hóa lại cần UID? Cách lấy UID như thế nào? Mình còn dốt lắm, KJR có thể chỉ giúp được không vậy ! Thank's alot. :D
Mình vừa rồi có việt hóa được 01 pm Power MP3 V1.0 S60v3 bằng cách:
1/ Dùng Sisware 4.7 rã file gốc trên PC rồi lấy file.rsc để việt hóa
2/ Dùng phần mềm Siêu dịch để việt hóa trực tiếp trên Mobile (N82).
3/ Chuyển file.Rsc qua PC để thực hiện nốt công đoạn đóng gói.
Như vậy toàn bộ quá trình mình đâu thấy máy đòi ỏi cần UID đâu. Vậy KJR giải thích giúp với.
------------------------------
À. Còn vấn đề này nữa:
Mình vừa rã SmartSIS v2.1 ra định việt hóa nhưng khi đụng vào file EN.lang của nó thì đàng chịu (hình như là file này bị mã hóa rồi thì phải) tiện đây mình up lên cho anh em xem và tam khảo thử nha :D:D

Chỉnh sửa cuối:
Back