• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 viên ngọc rồng không cắt xén

hahahaha bạn mrtien đang nói khéo để mình post tiếp đó hả:D:D, mình nghĩ bạn nên down cả bộ, cũng là dịp để sưu tầm một bộ dragon ball nguyên bản mà. nào down đi anh bạn đừng làm biếng nữa. từ lúc bị ban nick đến h làm biếng post bài quá.:D:D:D:)):))

hahahaha bạn mrtien đang nói khéo để mình post tiếp đó hả:D:D, mình nghĩ bạn nên down cả bộ, cũng là dịp để sưu tầm một bộ dragon ball nguyên bản mà. nào down đi anh bạn đừng làm biếng nữa. từ lúc bị ban nick đến h làm biếng post bài quá.:D:D:D:)):))

Ặc ặc, trang đó làm gì cho down nguyên bộ, bây giờ mà đi save as từng trang về chắc chết, nhưng thật sự là mình chỉ cần những phần bị cắt xén thôi, còn truyện thì có đầy ở nhà à ...

Ặc ặc, trang đó làm gì cho down nguyên bộ, bây giờ mà đi save as từng trang về chắc chết, nhưng thật sự là mình chỉ cần những phần bị cắt xén thôi, còn truyện thì có đầy ở nhà à ...

đăng kí làm một thành viên và down từng tập một thôi mà, có 42 tập tất cả. còn nếu lười đăng ký thì vào trang bugmenot.com, gõ chữ www.magaotaku.com vào kiếm một accout mà down.

Các bạn cho ý kiến phản hồi nhé, nếu mod đồng ý mình sẽ post tiếp (chỉ những đoạn bị cắt thôi, nhìu lắm)
Bạn ơi, bài bạn post giá trị lắm. Thanks bạn rất nhiều, Làm ơn post thêm đi được không? Mình rất muốn xem :D

Back