• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe reader LE 2.5 trình quản lý tài liệu pro :D

datvietdatviet

Không biết diễn đàn đả có pm này chưa nếu có nhờ m0d xóa giùm. Vì mình thấy pm này quản lý tài liệu cũng rất good :D nên mình đưa lên diễn đàn cho ae sài
hình mình sẻ up sau.ae dùng thử xem thế nào nha

link down http://www.brothersoft.com/mobile/d...dobeReaderExternalSA_AR_2.5.131_AM_S603.0.sis

Chỉnh sửa cuối:
Link bị gì ấy down bằng dt bị đá văng cả ucưed luôn.2 lần như thế nản.mà file này nặng k b.???

Món này mình cũng đã mod cài vào ổ E cho các máy có bộ nhớ nhỏ như N73, ai cần thì yêu cầu mình sẽ post bản mới nhất nhé.

Món này mình cũng đã mod cài vào ổ E cho các máy có bộ nhớ nhỏ như N73, ai cần thì yêu cầu mình sẽ post bản mới nhất nhé.

Pót đi còn chờ yêu cầu gì nữa bạn !

nè bạn.bạn vh thì đưa lên box vh chứ sao lại đè lên bài của mình chứ.như vậy không hay đâu.thanks

PV là nơi chia sẻ các ứng dụng mà , bạn phải TKS vì anh em đã trợ giúp topic của bạn khi cần thiết nhé ;;)

Link bạn chia sẻ ở các bài đều die hết cả , hãy test và cập nhật link mới cho đúng quy định của diễn đàn nhé ! Không thì mình e là các MOD sẽ vào cuộc đó !

Pót đi còn chờ yêu cầu gì nữa bạn !
PV là nơi chia sẻ các ứng dụng mà , bạn phải TKS vì anh em đã trợ giúp topic của bạn khi cần thiết nhé ;;)
Link bạn chia sẻ ở các bài đều die hết cả , hãy test và cập nhật link mới cho đúng quy định của diễn đàn nhé ! Không thì mình e là các MOD sẽ vào cuộc đó !

hjx bák thông cảm e mới mới lên còn hơi gà em tính up file đính kèm mà sao không đc.để e coi lại link.

Mới lên cái gì hả bác
Thành viên cấp 4 có hơn 300 bài viết mà bác còn kêu sao
Bác ý có sức góp thôi mà..cạnh khóe gì nữa

Link down uc web vẫn đc mà :D
Mà các bạn dùng freeunrar giải nén chứ xplore là lỗi đó...

Chỉnh sửa cuối:
Cai này là bản mới hay cũ vậy?vì a cg có 1 bản adobe LE 2.5 từ lâu lâu rồi :-/

bản này có lâu rùi nhưng trên trang chủ thì bản này là mới nhất...

Có cách nào cai hok chứ mình cài toàn báo lỗi cập nhật rùi văng ra hok ah ^^!

Có cách nào cai hok chứ mình cài toàn báo lỗi cập nhật rùi văng ra hok ah ^^!

b đả cài bao h chưa.mà b cài bản vh hay eng vậy.b thử vào system xóa những file txt đi rồi cài xem sao nhé

Chỉnh sửa cuối:
mình không hiểu tại sao lại gọi thằng này là trình quản lý tài liệu nữa

đã có cái tên là Adobe Reader rồi mà còn dịch như vậy không ổn tí nào

nó là chương trình dùng để đọc file PDF các bác ạ, chẳng qua nó tích hợp tính năng duyệt file để tìm cho nhanh thôi

(không biết bác chủ thớt có sử dụng qua chương trình này chưa đây?)

mình không hiểu tại sao lại gọi thằng này là trình quản lý tài liệu nữa
đã có cái tên là Adobe Reader rồi mà còn dịch như vậy không ổn tí nào
nó là chương trình dùng để đọc file PDF các bác ạ, chẳng qua nó tích hợp tính năng duyệt file để tìm cho nhanh thôi
(không biết bác chủ thớt có sử dụng qua chương trình này chưa đây?)

mình xem ở ứng dụng văn phòg của n78 có bản 1.5 nhưng là bản cũ mình mới tìm dc bản mới này thì đưa lên pda cho ae sài.nó cũng là dạng quản lý tài liệu mà b

Back