• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe reader LE 2.5 trình quản lý tài liệu pro :D

mình xin nhắc lại một lần nữa để rõ: đây không phải là trình quản lý file, nếu là trình quản lý file thì phải có các tính năng quản lý, xin hỏi đơn giản rằng chương trình này có tạo được folder không? Có rename file được không? Có đặt thuộc tính cho file được không? Nếu mấy tính năng cơ bản đó không có thì xin đừng gọi đó là quản lý file.
Cái bạn gọi là quản lý file chỉ là tính năng duyệt file (browse file) của chương trình để tìm file cho thuận tiện hơn mà thoi.
Khẳng định lần nữa: đây là trình đọc file PDF!

Ngoài ra có thêm tí gợi ý: với file .PDF thì nên dùng phần mềm PDF+ cho nó nhẹ nhàng, cái nài dễ dàng tìm thấy ở cer.opda.cn

mình xin nhắc lại một lần nữa để rõ: đây không phải là trình quản lý file, nếu là trình quản lý file thì phải có các tính năng quản lý, xin hỏi đơn giản rằng chương trình này có tạo được folder không? Có rename file được không? Có đặt thuộc tính cho file được không? Nếu mấy tính năng cơ bản đó không có thì xin đừng gọi đó là quản lý file.
Cái bạn gọi là quản lý file chỉ là tính năng duyệt file (browse file) của chương trình để tìm file cho thuận tiện hơn mà thoi.
Khẳng định lần nữa: đây là trình đọc file PDF!
Ngoài ra có thêm tí gợi ý: với file .PDF thì nên dùng phần mềm PDF+ cho nó nhẹ nhàng, cái nài dễ dàng tìm thấy ở cer.opda.cn

có tạo new floder.co rename.nhưng mình củng công nhận đây là pm đọc file.xl mọi ngừơi nha.lần sau mình post bài sẻ chú ý hơn

Back