• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced SD Card Manager -Chuyển Ứng Dụng Từ máy sang thẻ Rất hay.

vipboy_9x

Moderator
View attachment 187197Advanced SD Card Manager
------------------------------------------------------------
-Với Advanced SD Card Manager giúp bạn có thể Chuyển Ứng Dụng từ bộ nhớ máy sang thẻ và ngược lại rất hay,còn có một tiện ích nữa là gỡ bỏ ứng Dụng Rất Tiện Lợi.
-Tương thích:2.2

Chỉnh sửa cuối:
View attachment 187197Advanced SD Card Manager
------------------------------------------------------------
-Với Advanced SD Card Manager giúp bạn có thể Chuyển Ứng Dụng từ bộ nhớ máy sang thẻ và ngược lại rất hay,còn có một tiện ích nữa là gỡ bỏ ứng Dụng Rất Tiện Lợi.

Dear Chủ theard,
Cái này khi cài thì máy có đòi hỏi phải root không?? Máy mình chưa root khi cài nó báo là: "There is a problem parsing the packed". Nhờ chủ theard chỉ giáo giùm để cài được phần mềm này. Máy mình là HTC Hero chạy firmware 2.1

Dear Chủ theard,
Cái này khi cài thì máy có đòi hỏi phải root không?? Máy mình chưa root khi cài nó báo là: "There is a problem parsing the packed". Nhờ chủ theard chỉ giáo giùm để cài được phần mềm này. Máy mình là HTC Hero chạy firmware 2.1
Không cần phải Root,máy mình Không Root vẫn bình thường và sài rất Tốt trên Galaxy tap

mình xài hd2 cài androi 2.2 của miui cài ứng dụng này thấy rất hay nhưng sao nó chỉ cho một vài cái được chuyển thôi à có mấy cái thôi

từ Android 2.2 trở lên hệ điều hành mới hỗ trợ cài app trên thẻ mà. theo mình thì nên down ứng dụng từ market về. Ví dụ như cái App2SD... cũng có tính năng tương tự. đừng cài mấy bản cook làm gì, update, upgrade cập nhật ko chuẩn, nếu phần mềm ko tương thích thì đã chặn từ đầu rồi .

Back