• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AIDII PocketFish - GAME CÂU CÁ TRÊN PPC

PhamQuang

Manager
AIDII PocketFish v1.51​

Game câu cá trên PPC, phiên bản v1.51.
Hỗ trợ tốt hơn trên WM5.0 và màn hình VGA.
Bạn phải mắc lưỡi câu, mắc mồi tùy chọn, quăng cần và chờ đợi...

Game phiên bản Retail, Link tải Game:
http://www.mediafire.com/?nddlmnjtwyy

Chúc vui vẻ !!!

Last edited by a moderator:
GAme này thấy thú vị cho những người làm IT như mình ,nhưng cách chơi khó hiểu quá,với lại nếu chơi tác động trực tiếp bằng cách lắc lắc cái O2 mà câu được cá thì quá tuyệt,bạn có thì up lên luôn cho anh em enjoy nhé

em dung 818 cài xong nó cứ bảo " cài cho phiên bản WM khác là sao "

Cụ thể nó báo như nào hả bạn, liệu bạn có thể đưa hình ảnh cụ thể lên không? Game hỗ trợ cho cả WM2003, WM2005 đó.

Ước gì các bác có file kiểu .cab, em không có USB nên bó tay thôi.
Với lại đề nghị diễn đàn cho download for all members đi chứ mỗi lần vào download mà thấy "Bạn không có quyền..." là em sợ như má em chết vậy.

Ước gì các bác có file kiểu .cab, em không có USB nên bó tay thôi.
Với lại đề nghị diễn đàn cho download for all members đi chứ mỗi lần vào download mà thấy "Bạn không có quyền..." là em sợ như má em chết vậy.
thôi cố viết bài và bỏ thêm ít thời gian vào đọc và tham gia với anh em cho lên level.Bảo đảm sau hơn 1 tháng mà không được downlod thì tui sẽ up lên cho bạn.Down được mấy bản này về là sướng được nữa cuộc đời đó

ai biết trò câu cá mà giành cúp champion rồi qua vòng đó nếu mình hạng 1 , 2 , 3 nó cho mình lưỡi câu nè , lúc giành cúp thì nó cho mình 1 chiếc thuyền lựa chỗ nào có cá rồi bấm sao đó vô câu đó có nhiều loại lưỡi câu lắm , hình như tui nhớ trò đó tên là Black Bass ai biết link dowload chỉ tui nghen:-/:-/

mình đã search thử trên google với tên black bass, thì chỉ tìm được bản game SNES, bạn có thể vào đây đăng ký thành viên rồi tải về: http://forum.gamethu.net/showthread.php?t=326185&page=6

còn nếu bạn muốn chơi trên ppc thì có thể vào http://pdaviet.com/showthread.php?t=503 để tìm phần mềm giả lập SNES trên ppc thích hợp với máy bạn rồi tận hưởng.

chài ơi dowload ko dc nà:(:)((

ai biết trò câu cá mà giành cúp champion rồi qua vòng đó nếu mình hạng 1 , 2 , 3 nó cho mình lưỡi câu nè , lúc giành cúp thì nó cho mình 1 chiếc thuyền lựa chỗ nào có cá rồi bấm sao đó vô câu đó có nhiều loại lưỡi câu lắm , hình như tui nhớ trò đó tên là Black Bass ai biết link dowload chỉ tui nghen:-/:-/

có ai biết bản version full của Alien Shooter chỉ tui đi nha :-/:-/

mấy bạn ơi tui dowload cái trò super black bass rồi mà ko biết cheat làm sao mấy bạn có mã cheat thì chỉ tui đi sẵn hướng dẫn tui cách cheat lun :(:(:(

nhưng cũng thanks bạn nhìu nha vì đã chỉ mình

ặc ặc ặc ặc ặc

thank bạn nha à mà bạn kiếm cho mình cái GTA ViceCiTy với mình ko biết kiếm ở đâu

mấy bạn có ai chơi super black bass ko chỉ mình làm sao có cần câu mới với

à mà mấy bạn có chơi harvest moon 1 ko chỉ tui mua con bò cái tui mua hoài mà nó ko cho đủ tiền luôn roài

Last edited by a moderator:
Hình đẹp, âm thanh hay nhưng giật ko được cá. Game khó chơi mặc dầu đã xem phần help.
Bác nào bắt được cá rồi xin chỉ giáo.

Back