• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AIO Patch v6.0 for S60v3 /v5 Modded by torchaj [Cập nhật Mod mới]

em dùng n82, cài xong không chụp được ảnh nữa, nản luôn

:D Vậy bạn hãy bỏ bớt dấu kiểm chọn Camera Ram và Best Video capture rùi cài lại đi, tùy biến 1 chút vẫn xài tốt mà ... :D

anh HUy ơi sao e cài vô rồi nó mất luôn chức năng "tháo thẻ nhớ". e thử xoá đi thi có lại chức năng này. ak cái "tháo thẻ nhớ" là ở trên nút nguồn. e đang xài N6120c. ak cụ thể hôm đó e cài AIO vs 1 path ABC.rmp trong rompatcher. no bị như thế. ko biết có xung đọt j ko? ak máy e cài những pm náy 5M ổ C, 5M ram. AIO path 6.0, a coi xem có bị xung đột j ko. giúp e vs

thank hht2010 nha, e sử dụng được rồi,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, a tiện thể a có phần mềm nào viết tin nhắn sms nhanh cho n82 không vậy, con này viết tin nhắn chậm lắm, cứ phải chờ hết dấu nháy mới viết tiếp dc, hĩ, k nhanh như con c5, nt vèo vèo

thank hht2010 nha, e sử dụng được rồi,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, a tiện thể a có phần mềm nào viết tin nhắn sms nhanh cho n82 không vậy, con này viết tin nhắn chậm lắm, cứ phải chờ hết dấu nháy mới viết tiếp dc, hĩ, k nhanh như con c5, nt vèo vèo

Dùng patch abc.rmp ấy

mỗi lần tắt máy mới tháo thẻ đc, mệt lắm đây

:)) Giời ạ! Mèo e chưa hết bệnh sao :)) Tháo thẻ làm gì cho mau hư thẻ...

:)) Nói thế thui, muốn bt cứ xóa bỏ mấy dấu kiểm có dính dáng đến ố E là xong. Bởi vì nó phải tự bảo vệ chứ ... :D

khởi động nhanh hơn bình thường 1 tý,tắt được âm chụp ảnh khi để chế độ im lặng,xem ảnh có nhanh hơn 1 tý,mất chức năng tháo thẻ nhớ máy vẫn chậm như bình thường không có gì thay đổi cả

khởi động nhanh hơn bình thường 1 tý,tắt được âm chụp ảnh khi để chế độ im lặng,xem ảnh có nhanh hơn 1 tý,mất chức năng tháo thẻ nhớ máy vẫn chậm như bình thường không có gì thay đổi cả

:)) Cái nầy chỉ cải thiện 1 số chức năng đã liệt kê. Có vài chức năng được thiết lập qua ổ E. Bỏ tùy chọn đó thì chức năng tháo thẻ nhớ mới k ảnh hưởng chứ ....
:)) Còn muốn máy nhanh toàn diện thì xem bài Overlock để cài theo pp đó mới được ...

:)) Cái nầy chỉ cải thiện 1 số chức năng đã liệt kê. Có vài chức năng được thiết lập qua ổ E. Bỏ tùy chọn đó thì chức năng tháo thẻ nhớ mới k ảnh hưởng chứ ....
:)) Còn muốn máy nhanh toàn diện thì xem bài Overlock để cài theo pp đó mới được ...
bạn xem lại, minh đa xoá het 13patch kia chỉ giữ lại cái tiết kiệm pin, mà vẫn bị mất chức năng tháo thẻ nhớ. TrungHuy xem lại dùm đi

Nói chung tiết kiệm đc pin đáng nể đấy, bt dùng liên tục 1 ngày rưỡi, giờ đc 2 ngày

Test trên E72. Tích chọn tất cả vẫn báo nhận bt. :|

Nhạc vẫn quét bt. Mình lưu nhạc ở E:/Sounds/My Music. :|

Ram thấy trống hơn tẹo. Và có tắt tiếng khi để Silent. :D

Tks trunghuy. :)

Oh. vào web rồi bấm thoát để thoát ra thì p' chờ 1 lúc ae ạ. :-?

Cảm giác vào web ko nhanh bằng xưa. :-?

1 lỗi nữa của patch 6 là âm lượng cuộc gọi loa trong giảm 2/3, loa nghe lý nhí... Xóa đi rùi reret lại máy, loa bình thường

1 lỗi nữa của patch 6 là âm lượng cuộc gọi loa trong giảm 2/3, loa nghe lý nhí... Xóa đi rùi reret lại máy, loa bình thường
mình xài ê90 mọi thứ đều bình thường mà

:)) Hehe, thấy cái patch cuối cùng tiết kiệm pin có hiệu quả rõ nét nhất, đáng đồng tiền bát gạo... kẹt quá xài mỗi cái ấy thui :D cũng lời lắm lắm rùi ...

bác cho em hỏi em cài OverCLock của bác rồi bio cài đè cái này có sao k , hay là chỉ dc cài 1 cái thoy, máy em C5 cùi ;;)

Back