• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alarm Mod_ UIQ3.0 - MOD NHẠC CHUÔNG BÁO THỨC KÉO DÀI 2'30s

CongVoi

Super V.I.P
Alarm Mod_ UIQ3.0

Cách sử dụng:

1. Download file dưới đây về

2. Copy AlarmServer.ini từ "C:\Private\101F5027\AlarmServer.ini" ra máy tính

3.Chạy se_alarm_patcher.exe để hacks,chọn file 'AlarmServer.ini' vừa copy từ điện thoại.Sau đó ấn nút "Install"

4.Copy cái file 'AlarmServer.ini' vừa được hacks xong vào đúng chỗ đã lấy ra là "C:\Private\101F5027\"

5.Khởi động lại máy

Đã Test thành công trên M600i và P990i (thời gian gốc của máy là 30s thành 2 phút 30s)

Chỉnh sửa cuối:
thanks mod Chương trình này hay :).
Chưa cài vào máy nữa không biết có bị lỗi gì không nữa :((

Sặc Sao em làm vẫn zdậy mod ui :( ,Cho em hỏi cái này :
sau khi đã hack cái file 'AlarmServer.ini' và copy vào máy trong thư mục C:\Private\101F5027\ là nó chép đè lên cái cũ hay nó có thêm 1 cái mới là file .BAK.Của em thì nó có thêm 1 file mới nữa :(

Sặc Sao em làm vẫn zdậy mod ui :( ,Cho em hỏi cái này :
sau khi đã hack cái file 'AlarmServer.ini' và copy vào máy trong thư mục C:\Private\101F5027\ là nó chép đè lên cái cũ hay nó có thêm 1 cái mới là file .BAK.Của em thì nó có thêm 1 file mới nữa :(

Bạn chỉ cần copy cái 'AlarmServer.ini' vừa checks vào thế cho cái trong máy thui.Còn cái mà có đuôi BAK. thì kệ nó.Không phải đưa vào máy đâu!!

Bạn chỉ cần copy cái 'AlarmServer.ini' vừa checks vào thế cho cái trong máy thui.Còn cái mà có đuôi BAK. thì kệ nó.Không phải đưa vào máy đâu!!
Congvoi up cái file 'AlarmServer.ini' lên cho anh em đỡ phải hack nhe !
Thanks .

Hình như tác dụng của nó làm sao đó bác congvoi ạ.Nó vẫn 30s à. Hay là bác up cho anh em cai file đó luôn đi thử xem sao chứ mình làm 3 lần rồi mà vẫn không được 2 phut 30s

Hình như tác dụng của nó làm sao đó bác congvoi ạ.Nó vẫn 30s à. Hay là bác up cho anh em cai file đó luôn đi thử xem sao chứ mình làm 3 lần rồi mà vẫn không được 2 phut 30s

File đã cheks sẵn ở trên rùi nhé!!!

cái này mình làm ko thành công nè congvoi :( làm đúng các bước rồi mà chẳng thấy đc????

Ban CongVoi oi!
Sao tôi không thể nào copy file đó vào ổ C được vậy nhỉ?
Nó cứ không cho copy bất cứ file nào vào ổ C cả!
Hãy chỉ cho tôi cách copy file vào ổ C nhé.
Tôi đang dùng cả 2 chương trình là Swiss lẫn X-plore đều không copy đc.
Thank

cài Capswitch đi cậu,sau đó bật chương trình capswitch,chuyển nó sang off rồi mới copy file vao` C đc cậu nhé.
chúc cậu thành công!

eternal_vnn eternal_vnn đang Offline
Thành viên cấp 1

Điện thoại: P990i
Được Thank 8 lần (trong 7 Bài)
cài Capswitch đi cậu,sau đó bật chương trình capswitch,chuyển nó sang off rồi mới copy file vao` C đc cậu nhé.
chúc cậu thành công!
Mình cài rồi và đã chuyển sang chế độ off rồi và vào cả trong cái X-plore đánh dấu 3 cái đầu rồi, ngoài ra mình cài thêm cả cái swiss để làm thử nhưng nó đều ko cho copy vào trong ổ C, bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn đc không?

lạ nhỉ mình chưa bao giờ gặp phải trường hợp capswitch off rồi mà không động vào ổ C đc cả.trước giờ cứ off là hack mod ầm ầm có vướng gì đâu.bạn dùng máy gì? CDA?nếu khởi đọng lại máy vẫn thế thì thui upfirm quách cho xong :D chứ không động vào C đc thì chả nên dùng P990i làm gì :D

Back