• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Thì bạn vạch theo cái đường đó, theo mình nhớ hình như là 482 rùi 0 là được, đọc kỹ phần hướng dẫn là được mà..........

cái Ngane màu xanh chạy game nó bảo thiếu cái gì đó ai cho mình biết là cái gì và khắc phuc đc kô

cái Ngane màu xanh chạy game nó bảo thiếu cái gì đó ai cho mình biết là cái gì và khắc phuc đc kô

Nó báo lỗi như thế nào bạn ?

Bạn phải thông báo lỗi chi tiết lên thì anh em mới biết đường mà giúp được :D

Thì bạn vạch theo cái đường đó, theo mình nhớ hình như là 482 rùi 0 là được, đọc kỹ phần hướng dẫn là được mà..........
mài mò mãi cũng ra..thì ra là vạch theo cái đường xong rồi phải nhấn nút phải nữa(po tay)thấy quãng cáo quá mà chơi chán chưa từng thấy,chơi con thua game 3D trên iphone 3g ..kekeke:D

Chơi trên iPhone vẽ vẽ lên màn hình chán lắm, chơi = bàn phím mới đã, với lại đồ họa trên iPhone giống trên N-Gage mà........

Chơi trên iPhone vẽ vẽ lên màn hình chán lắm, chơi = bàn phím mới đã, với lại đồ họa trên iPhone giống trên N-Gage mà........
Mỗi cái có cái hay của nó s60V3 mình xài từ N95-1.N95-8GB.N82 và đang dùng thêm N81,nếu tính ra thì N95-1 xài và chơi game là đã nhất,còn IP thì màng hình nó to và độ phân giải cao hơn chơi cảm ưng có phần lạ lạ nên cảm thấy thú vị hơn..hihihi:D...đễ vài hôm nữa rãnh rãnh nhập hàng N96 về bán sẵn lấy test thử xem chứ dòng Nserice thì hầu như còn mỗi N96 là chưa có dịp test

Khà khà, hiểu rồi, 1 số game nó y/c phải có bản patch mới run được game này. Vd: Bạn down 1 game bên trên về, giải folder tools ra, cop lấy cái file ngage patch rồi cài vào ngage ( cài bộ nhớ máy cho chắc cú), Thế là xong !

Có bác nào thử cài cho N96 chưa ạ.e cài cho N96 rồi sau đó cài cái parth nữa là đứt lun.còn ko vào đc Ngage

Có bác nào thử cài cho N96 chưa ạ.e cài cho N96 rồi sau đó cài cái parth nữa là đứt lun.còn ko vào đc Ngage

=)) sao giống mình thế. cứ tưởng chỉ có mỗi 1 mình mình bị chứ. =))

ah tớ cũng bị thế ... cài patch xong là lên đuồng cái ngage ...danh phải chơi cài mà ko xài patch nó ko lên vạch ..nản thế ...hixhix

cho hỏi cái game reset generation sao cài vào 5700 nó bị màn hình ngang nhưng trên 5700 thì bị mất 1 khúc có anh em nào bị vậy ko? cứu với T_T

mình dùng N96 cài cái s60_3.1_trk mà nó nói không cài được phần cài đặc này đã có sẵn mà hôm qua mình cài cái file giống vậy mà nó cài xong mất tiêu tìm hoài ko ra để xóa sao đây

Sao con N82 của mình cài cái game Pro golf vào được bình thường, vừa đánh 1 quả xong bị out luôn! Báo là user error 44! Chả hiểu sao nữa! Bây giờ thì không vào được game đấy nữa rồi! Bấm để vào là báo lỗi luôn! Các game khác chạy bt. Ai chỉ mình với, thích game này quá. :(

ai bít cách hạ boss thứ 3 trong starwar ko con bos mà có 2 con robot đứng kế bên áh( 1 mình em sao chơi lại 3 kon ) ai kíu với hix hix

Sao con N82 của mình cài cái game Pro golf vào được bình thường, vừa đánh 1 quả xong bị out luôn! Báo là user error 44! Chả hiểu sao nữa! Bây giờ thì không vào được game đấy nữa rồi! Bấm để vào là báo lỗi luôn! Các game khác chạy bt. Ai chỉ mình với, thích game này quá. :(
Game đó bị lỗi..hình như có bản fix lỗi rùi đó bạn:D

fix game golf ở trang đầu không được cài vô vẫn thế, đánh được 2 gậy là lại bị out.bác nào có bản fix khác ko?

Mình cài phần mềm ngage khoảng 8Mb từ trang chủ của N-gage.com sau khi cài đặt chương trình và cài game.
Mình cài bản Path thì không vào phần mềm ngage đc nữa.
Cho mình hỏi tại sao đi.
Mình đã 4mat máy và cài lại giống như trên. Nhưng cài thêm Ngage Fix... (1,5Mb)
Thì vẫn không vào được phần mềm ngage.
Có ai giúp với, hoặc gặp trường hợp như mình không? Vui lòng hướng dẫn

Back