• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

có bác nào cài được game ngage cho n96 chưa giúp em với,chạy secman trên pc nó cứ đứng yên ,lúc chỉnh find metro trk port automatically thì nó báo error occured unknown device,hix,giúp em với
với lại hình như n96 up fw lên 11.101 ko hỗ trợ ngage hixx

Chỉnh sửa cuối:
Ai có thể cho em biết chút tin tức vê game Worm World Party được ko ? sốt ruột quá !

Nói chung là 5320 hack thì ok rất dễ nhưng mà cài Ngage thì 1 số game sẽ ko chơi được như Brow,Dik hay Golf..và hiện nay mới cập nhật là game One mình cài vào dù làm thế nào cũng không thể full được lúc nào cũng có chữ buy game..cái này là do máy nào.xin đừng chờ bản fix vì theo thông tin ở các 4rum nước ngoài thì bản FW mới của 5320 là 3.26 ko thể hack được..cả nhà đành chấp nhận vậy

Đâu có, em xài 0s 9.2, có mấy bạn dùng nên bị chứ em thì chơi ngon :D

mình cài file 3.s60_3.1_trk chại dược một nủa là ko cài cài đạt được . chi minh vói dt mình la n81 dã hack rui`.

Sao ko giải nén ra file.n-gage mà chép vô thẻ nhớ cho nhanh, làm thế này làm j

Chắc còn lâu, mà cái clip trainning kia hình như MGS dành cho các máy nội địa của NHật ấy chứ

BẠn ơi, sao mình cài ONE thì nó còn menu BUY Games vậy? còn Star War chỉ cho được có 1 vòng đầu thôi à?

BẠn ơi, sao mình cài ONE thì nó còn menu BUY Games vậy? còn Star War chỉ cho được có 1 vòng đầu thôi à?

Bạn có dùng các file game down từ các link trên không? Có cài file patch sau khi cài game ko? Và quan trọng bạn dùng máy gì thế :D

N95 thường có dùng các phím nghe nhạc khi trượt ngang để chơi game như N81 được không vậy các bác N95

Back