• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

AI GẶP KHÓ KHĂN VỚI NHỮNG LINK CỦA BÁC CONGVOI THÌ NHÀO XUỐNG 4LINK MỚI NÀY NHÉ.CHỈ CẦN DOWNLOAD 1 TRONG 4 THUI NGHE BÀ CON

Cái này mới vô chơi bị mấy anh bảo vệ trong game óanh tơi tả chạy ra luôn,thóat game quê ghê lần đầu tiên bị sỉ nhục nặng:-??

Hehe cái lỗi đấy là do bạn đang cài cái bản Game đua thú SIS trong máy đúng kô? Xoá cái bản SIS đó đi,là sẽ chơi đc ngay.Vừa khám phá ra đó.Chúc chơi vui vẻ nghen ;)
cảm ơn bác nhiều lắm! em rất thích trò này@@

có điều 4 game này dung lượng đều thấp hix
màn chơi chắc có vẻ hơi ngắn đây , mặc dù đồ họa vẫn đẹp

cảm ơn bác nhiều lắm! em rất thích trò này@@

Dạo này NOKIA lười cho ra những Game dung lượng "khủng" nhỉ, như trò Câu cá hồi đầu mới có N-gage 2 nặng tận 27Mb, đầu tư ác, bây h mấy game hay như MGS và President Evil mà chỉ có hơn 2Mb ... chơi tý là hết, chán thiệt :(

Dạo này NOKIA lười cho ra những Game dung lượng "khủng" nhỉ, như trò Câu cá hồi đầu mới có N-gage 2 nặng tận 27Mb, đầu tư ác, bây h mấy game hay như MGS và President Evil mà chỉ có hơn 2Mb ... chơi tý là hết, chán thiệt :(

Nhắc tới câu cá mới nhớ,lúc đó câu sáng đem,thâu đêm suốt sáng,ngồi me con quỷ tiên cá muốn lòi 2 con mắt:)).Nhớ nhất là cái đó:D:D

bi h em cảm thấy chán game ngage rùi , đồ họa có vẻ đẹp nhưng ít chịu đầu tư vào cốt truyện + màn chơi quá.( nói chug chơi 1 thời gian là cảm thấy chán )
đang chuyển sang chơi game của gameboy trên đt này, nhìu game rpg hay vãi luôn.xài VBAG mới ko còn bị giật + sound nghe rất chuẩn :D , nói chug chơi sướng

Hehe cái lỗi đấy là do bạn đang cài cái bản Game đua thú SIS trong máy đúng kô? Xoá cái bản SIS đó đi,là sẽ chơi đc ngay.Vừa khám phá ra đó.Chúc chơi vui vẻ nghen ;)
oke rồi!! cảm ơn bác nhiều!! nhưng mà em vẫn không quit được trò evil lúc đang chơi là thế nào:-/

máy mình chưa hack có cài đc kg vậy các bác ơi mình đang nghiền lắm với máy cái game này

hihihic
N82 v30. chưa hack làm sao cài đây mấy bác ui!!!

Vẫn cài được đấy bạn ah. Bạn vào link này để xem hướng dẫn chi tiết nhé:
http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=313744
Máy mình N82 V30 unhackable cài ngon
Note: Hiện tại tất cả các game cũ cài ngon còn trong 4 game mới này thì 2 game đã cài được là Resident Evil và boom blox, 2 game còn lại bạn chịu khó đợi thêm vài ngày nữa là sẽ có bản cài được

Chỉnh sửa cuối:
E k sợ ma nhưng chơi game này k bít sao run thật :((
Tự nhiên nó xông ra + nhạc ghê rợn = wéo hết trơn :D
bít chừng nào mới có game audition nhỉ?
:(
Ôi ước mơ của e :D
Bùn ghê gúm
Posted via Mobile Device

Back