• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Hehe em mò mãi và bây giờ đã biết tại sao ko Install Game "GL Brothers In Arms v1.2.3 N-GAGE SymbianOS9.1 ed-BiNPDA" vào N-gage rồi...
San sẻ cho những ai chưa Install đc nè...Chắc chắn bác nào lúc Install báo lỗi "Unable to install game(Error - 10147)" là do bác ấy đã cài Game "Brothers In Arms" bản Sis rồi:D
Giống em hehe:p remover cái Game "Brothers In Arms" Bản Sis ấy đi là cài vào N-gage ngon các bác nhé:) Thank em phát nhé mò mãi mới ra đó:D Thưởng thức game thôi anh em:))

Hehe em mò mãi và bây giờ đã biết tại sao ko Install Game "GL Brothers In Arms v1.2.3 N-GAGE SymbianOS9.1 ed-BiNPDA" vào N-gage rồi...
San sẻ cho những ai chưa Install đc nè...Chắc chắn bác nào lúc Install báo lỗi "Unable to install game(Error - 10147)" là do bác ấy đã cài Game "Brothers In Arms" bản Sis rồi:D
Giống em hehe:p remover cái Game "Brothers In Arms" Bản Sis ấy đi là cài vào N-gage ngon các bác nhé:) Thank em phát nhé mò mãi mới ra đó:D Thưởng thức game thôi anh em:))
msy1 mình vẫn cài bản sis và bản ngage chơi bt thôi...có ji2 đâu:-??

ban ơi sao mình cài trk no bao máy đã có sẵn rùi,nhưng tui kiếm hoài ko có bạn làm ơn chỉ giùm mình đi

msy1 mình vẫn cài bản sis và bản ngage chơi bt thôi...có ji2 đâu:-??
Cái Đấy thì chịu nhưng máy mình cài bản SIS xong cài bản N-gage thì báo lỗi...:(
Còn bạn kia bảo ko tìm thấy TRK là sao.Nghe vô lý quá bạn à TRK nó như mình cài 1 phần mềm ứng dụng thôi...Nếu ko thấy bạn Remover nó đi rồi cài lại là thấy Úng dụng TRK đã Install ra ngay mà:-?

ban ơi sao mình cài trk no bao máy đã có sẵn rùi,nhưng tui kiếm hoài ko có bạn làm ơn chỉ giùm mình đi

bạn xài n81 8g đúng không (hoặc n78) 2 máy này cày trk ko dc đâu bạn phải dùng cách khác mới cày dc

Bác này Nói sai rồi máy nào chả cài đc TRK:p
Em N81 8G đây TRK vô tư:D

vừa đúng vừa sai, n81 8gb vẫn cài dc nhưng 78 ko cài dc. lý do vì n78 thuộc dòng fp2 nên bindpa chưa fát triển kịp thời. hi vọng sẽ có nhanh thui

cho em hỏi tại sao cái trò System Rush Evolution ko chơi full dc vậy mấy anh em cài chỉ chơi dc Trial (màn đầu) thôi àh còn các trò # đều OK ai có file chơi Full share em với nha.! Em cảm ơn trước nha

cho em hỏi tại sao cái trò System Rush Evolution ko chơi full dc vậy mấy anh em cài chỉ chơi dc Trial (màn đầu) thôi àh còn các trò # đều OK ai có file chơi Full share em với nha.! Em cảm ơn trước nha

Bạn down link đính kèm của beeya đã cho ở trên đấy. Cuối bài của bạn ấy đấy. Đấy là bản vá lỗi (Tập tin đính kèm) . Bạn cài game rồi cái nó là chơi đc full.
Chúc vui!

có bạn nào chơi đc golf chưa vậy, mình cài lại bản repack trên N71 rồi mà vào vụt 2 gậy vẫn bị out như thường. Nhìn game phê quá, thế mà :((
Cũng thử vào chỉnh audio rồi nhưng ko đc, chỉnh direction cái thì lần sau vào nó chỉ hiện ra đúng cái màn hình có chữ Nokia bị đảo ngược đầu :D, sau đó load xong cái màn hình đó ko mất mới buồn chứ :(

Mình chơi đc Golf rồi. Nhưng hình như nó vẫn bị lỗi thì phải. Thỉnh thoảng bị out ra và báo erorr.

Chỉnh sửa cuối:
tiêu hết rùi mí anh ơi

Lâu rùi em ko chơi game n-gage. hum wa bật game ra chơi thì hởi ôi toàn bộ game của em bị mờ hết cả( giống như lúc chưa cài game đó), rùi em nhấn vào tự nhiên máy hỏi (mày có chắc mún del game này ko?), toàn bộ 14game của em đều đi tong như thế cả. giờ ko bít làm sao. anh nào có kinh ghiệm thì chỉ cho em với hix hix :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

bác nào chưa up lên phiên bản mới thì đừng up....em thèm chơi game N-gage quá mà không chơi được đây này

Ở n-gage.com có thêm trò "reset generator (game puzzle)" rồi đó. Bác nào chủ topic này đơm bản crack về đi cho anh em chơi

Back