• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

anh em giúp mình với.Game câu cá của minh sao đi đến level9 minh click vào icon máy bay để qua map khác thì nó báo lỗi thoát ra ngoài luôn.xin các anh em chỉ giáo giúp minh.cám ơn rất nhiều

có ai có N95 thì cho mình hỏi khi lên vẻ 30. cài N-gage hình như khó hơn thì phải nhỉ ( mình ko cài dc ) . Mọi người biết vì sao ko , cài TRK2.8.9 hình như nó hơi kén nhỉ . Có ai biết cách nào để cầi thì xin chỉ giáo

Hix cái Star Wars khó chơi wá.tìm tòi hoài mà ko hiểu nguyên lí hoạt động đánh trả kẻ thù:-/.Làm hại tới cảnh đánh với 4 con robot trong khu rừng màu cam mà không tài này chiến đc nản wá.Có pro nào biết cách giúp zới;;)

Star Wars lúc ầu nhỉn sreenshot thấy chơi xong thấy nản :((

Đúng rồi đó pro.lúc đầu nhìn quảng cáo mê lắm tới chừng cài vô chơi thấy xàm xàm,không thể chủ động cho nhân vật hành động theo đúng ý mình:O.thôi thì đành đợi game khác ra thôi:-??

Star Wars hay lắm mà, các bạn nghĩ sao vậy, điều khiển cái CellWeaver khá dễ, có điều là đúng là hơi thất vọng so với quảng cáo thật, mới đầu tưởng nó 3D hoàn toàn chứ :( :(

Hix cái Star Wars khó chơi wá.tìm tòi hoài mà ko hiểu nguyên lí hoạt động đánh trả kẻ thù:-/.Làm hại tới cảnh đánh với 4 con robot trong khu rừng màu cam mà không tài này chiến đc nản wá.Có pro nào biết cách giúp zới;;)

cái này thì lúc đấu giữ nút xuống rồi đánh tuyệt chiêu kéo gần lại .. sau đó giữ nút lên .. chơi tuyệt chêu đẩy xa ra .. thế là nó té xuống vực .. xong

cái này thì lúc đấu giữ nút xuống rồi đánh tuyệt chiêu kéo gần lại .. sau đó giữ nút lên .. chơi tuyệt chêu đẩy xa ra .. thế là nó té xuống vực .. xong

thiệt hok đó sao mà đơn giản vậy?:-?Nhưng dù sao cũng cảm ơn pro.Mà tuyệt chiêu kéo gần và xa có hình gì mình quên rồi???có file seve ko cho mình xin luôn cũng đc.hehehe

Chỉnh sửa cuối:
ai đánh đến chùm thử 3 là con robot thì bảo mình cách đánh với nhé, đánh mãi mà không giết dc nó, đánh chưởng vào nó thì nó cứ dúng im thôi rồi cứ như thế mãi 15p mà nó vẫn không chết :D

ai đánh đến chùm thử 3 là con robot thì bảo mình cách đánh với nhé, đánh mãi mà không giết dc nó, đánh chưởng vào nó thì nó cứ dúng im thôi rồi cứ như thế mãi 15p mà nó vẫn không chết :D

không nhớ nữa(nhấn phím giữ phải hay trái gì đó đợi cái khung tròn ra chỉ dẫn chiêu rồi sẽ kill đc nó thôi mà nó hình như đâu phải là TRÙm đâu ta)mà tình hình la mình đã chơi về nước luôn rồi.Nhân vật của chúng ta sẽ.....tử vì nghiệp lớn...bị chính tay thằng sư phụ kill...hahahaha

thiệt hok đó sao mà đơn giản vậy?:-?Nhưng dù sao cũng cảm ơn pro.Mà tuyệt chiêu kéo gần và xa có hình gì mình quên rồi???có file seve ko cho mình xin luôn cũng đc.hehehe

uh thì thiệt mà .. no đâu phải trùm đâu .. con robot ở vòng 3 là vớ vẩn thôi ...
thì 2 cái hình 1 cai hinh tam giac chỉa xuống dưới là kéo gần là ..
cón 1 cái hình tam giác chỉa lên trên là đầy xa ra ..
cón nếu ko dc thì bạn thử chơi cái tuyệt chiêu light cho nó say xỉn rồi làm theo cách trên của mình là dc .. cái trò này chơi hơn 1 tiếng 30 là về nước chán phèo ...

3250 xpress music có cài và chơi đc game n-gage này ko các bạn?

Lí thuyết 3250 là dòng S60v3 nên nếu hack phone và làm đúng cách thì có thể (trả lời như thế vì chưa test trên 3260 bao giờ) Tuy nhiên có thể game chơi phù hợp với màn hình.

Bạn ơi, cho mình xin link Game : "Pro Series Golf..." với. 2 link trên không thể down được rồi, bạn cho link mới với nhé.

Tks!

Mấy bạn ơi, mình cài file s60_3.1_trk trên máy n81 bị báo lỗi "unable to install,component is built-in", ai biết chỉ giùm với, máy chưa hack, mới thử cài trk lấn đầu.

Mấy bạn ơi, mình cài file s60_3.1_trk trên máy n81 bị báo lỗi "unable to install,component is built-in", ai biết chỉ giùm với, máy chưa hack, mới thử cài trk lấn đầu.

Làm gì thì làm, hack đi rồi tính tiếp nha bạn! Vì hack mới cài đc game Ngage.

KJ ơi, cho mình đường link hướng dẫn cách cài game Ngage ngon lành đi. Máy hack rồi nhưng chưa cài được, lò mò mãi mà chưa thấy có trang hướng dẫn cách cài Ngage như hack phone hi hi :((

KJ ơi, cho mình đường link hướng dẫn cách cài game Ngage ngon lành đi. Máy hack rồi nhưng chưa cài được, lò mò mãi mà chưa thấy có trang hướng dẫn cách cài Ngage như hack phone hi hi :((

Ngay bài 1 ở trên đó mà, cái dòng cuối của bài đó :D

Mình hack phone bằng secman, cài Trk vẫn ko được; giải nén file *.exe ra thành *.ngage rồi copy vô n81 cài thì nó ko bắt đăng kí nữa,qua màn đều đều, mặc dù vẫn còn chữ trial. Mới thử trò câu cá với space impact, vậy có sao hông mấy bạn.

Back