• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite_2.3.4_s60v3x_selfsigned Việt hoá

TraiNgheoHn

Phần mềm kiến bò trên điện thoại Việt hoá

Phần mềm kiến bò trên điện thoại, cảm ơn anh Hiếu_mobile đã giúp mình thực hiện chương trình này

Hình thêm bạn cho vào thẻ nhớ. Xong vào cài ảnh của kiến để tải ảnh đó từ thẻ nhớ bạn nhé!Sau đó bạn nhấn lưu thay đổi lại. Bạn cũng có thể cài vị trí của kiến sao cho phù hợp với màn hình của bạn.Chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối:
cái này dùng để làm gì thế :-/ bạn giới thiệu qua về pm và cách sử dụng đi :D

P/S: PM3 bạn đã sửa được chưa sao ko post lên luôn :D

Hix PM nổi tiếng này mà bạn không biết sao?? :-?:-?:-?

Bạn cứ test đi thấy hay lắm đấy hii, còn cái kia mình chưa sửa được, có khi phỉa VH trên đt thôi, nghĩ lại nhiều từ thấy ớn quá hiii

Hình thêm bạn cho vào thẻ nhớ. Xong vào cài ảnh của kiến để tải ảnh đó từ thẻ nhớ bạn nhé!Sau đó bạn nhấn lưu thay đổi lại. Bạn cũng có thể cài vị trí của kiến sao cho phù hợp với màn hình của bạn.Chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối:
PM này có hiển thị đc 2 hình kô bạn. mình muốn làm 1 cái đè vào logo mạng, 1 cái đè vào hình nền...

PM này có hiển thị đc 2 hình kô bạn. mình muốn làm 1 cái đè vào logo mạng, 1 cái đè vào hình nền...

Hình như là ko được đâu bạn, bạn chỉ để ở vị trí logo thôi.

Bạn có thể dùng nó làm hình nền động và dùng chương trình khác để làm logo động

Em ấn vào cài vị trí kiến thì nó toàn thoát luôn ra màn hình và kiến cứ thế chạy không chọn được vị trí kiến bò.Ai biết chỉ em với!!!!

Em ấn vào cài vị trí kiến thì nó toàn thoát luôn ra màn hình và kiến cứ thế chạy không chọn được vị trí kiến bò.Ai biết chỉ em với!!!!

Chọn cài vị trí xong bạn di chuyển đến nơi bạn muốn, nhấn phím trái là được mà. Thử lại coi bạn.

Em di chuyển được rồi.ấn phím trái rồi.Đã chọn lưu thay đổi.Nhưn ma cuối cùng ra nó vẫn hiện ở góc trên cùng bên trái.hix.làm thế nào giờ.Cái này hay quá ;))

Em di chuyển được rồi.ấn phím trái rồi.Đã chọn lưu thay đổi.Nhưn ma cuối cùng ra nó vẫn hiện ở góc trên cùng bên trái.hix.làm thế nào giờ.Cái này hay quá ;))

Khi di chuyển xong bạn thấy phím trái là ok hay lưu thay đổi. nếu là lưu thay đổi thì nó trở lại ban đầu là đúng rồi.

Back