• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Snake Red 2013 by Dragon459 - Theme tết 2013 !

Tổng kết phần dự đoán lần 2 như sau : Đáp án đó là
[ThemeMetro]​
Đây chính là giao diện metro mới mà diễn đàn PDAVIET đang sử dụng và tiếp tục có những đổi mới.
Như vậy chỉ có duy nhất mod DuyLinh là trả lời đúng. =D>
M sẽ gửi theme đến mod DuyLinh ngay sau tin nhắn này. Và để đảm bảo cho tính công bằng của cuộc chơi đề nghị mod DuyLinh giữ đúng các quy tăc nhé.:-?

Thật đáng tiếc cho các bạn k trả lời đúng câu hỏi này. mình nghĩ rằng đây là một câu hỏi khá dễ dàng cho những mem PDAVIET vì đây là giao diện mới được Man Tình mua và áp dụng vào diễn đàn và bản thân các bạn cũng đang sử dụng. Nhưng k sao. Cuộc chơi vẫn chưa kết thúc. :D

=======================​
Ngay sau đây m sẽ tiếp tục công bố 8 kí tự cho phần dự đoán lần 3 để bạn nào chưa may mắn thì tiếp tục tham gia.

[********]​

Gợi ý : Đây là vấn đề mà diễn đàn vẫn đang bỏ ngỏ trong thời gian trước đây và sẽ đẩy mạnh trong năm tới.
(các kí tự được viết liền - không có dấu cách or khoảng trắng)
Các bạn áp dụng thể lệ dự đoán tương tự như lần 2 nhé.
Chúc các bạn may mắn. =D>

Vừa check meo đã nhận đc:D thật ra hôm qua dự đoán mìh nghĩ có lẽ mìh sẽ đúg vì kí tự đợt 2 này mod Rồg tham khảo ý smod MT,mà a T mấy hôm nay khen lấy khen để giao diện mới này quá trời cộg thêm gợi ý mod Rồg nên có thể đoán đc:D lân 3 này mìh xin phép ko dự đoán:D 8 kí tự và gợi ý của mod Rồng thì vấn đề này đã bàn nhiều trong phòng họp rồi nên ai nằm trog BĐH điều biết nếu đoán thì sát xuất đúg chắc là 100% roài:p nằm vùg đợi đợt 4 & chúc các bạn may mắn;;)

Herher lần này anh mà đón sai chắc tự bannick :)) . Anh đón chữ bí mật "TRANGCHU"
Có 100% người đón như anh (trừ ai ác ý phá đám thì còn 99%) :))

Lần này có quà cho anh em khác rồi đây ... >:) ai pm cho TLG sớm nhất thì chuyển quà liền - ai cố tình spam pm 2 lần thì "nghỉ chơi"

Herher lần này anh mà đón sai chắc tự bannick :)) . Anh đón chữ bí mật "TRANGCHU"

Lần này có quà cho anh em khác rồi đây ... >:) ai pm cho TLG sớm nhất thì chuyển quà liền - ai cố tình spam pm 2 lần thì "nghỉ chơi"

A Tình làm nhiễu sóng hết rồi :(

Lần 3 từ 23h ngày 4/2
Dự đoán 1: Quangcao
Dự đoán 2: Quảngcáo
Dự đoán 3: GameShow
Dự đoán 4: Tàichính
Dự đoán 5: NgânSách
Dự đoán 6: QuỹỦngHộ
Dự đoán 7: Chiếnlược
Dự đoán 8: ....

E dự đoán có 7 người dự đoán sai nữa >:)

Chỉnh sửa cuối:

Haha a nói đó nhé >:) mà ban vĩh viễn lun nhá ko chơi ban có thời hạn à :))

A Tình làm nhiễu sóng hết rồi :(

Lần 3 từ 23h ngày 4/2
Dự đoán 1: Quangcao
Dự đoán 2: Quảngcáo
Dự đoán 3: ....
Để đạt mục đích thì bất chấp thủ đoạn mà em ... có VIP thanks ủng hộ đáp án của anh rồi thì cơ hội trúng giải cao lém =D>

Kí tự lần 2 này là hoàn toàn e nghĩ ra. Chỉ là gửi ở chỗ sếp MT cho đảm bảo tính công bằng ý mà. Đợt 4 chắc chắn là vào tối mai.
Lần 3 mọi người cứ đoán nhiệt tình nhé.
@radium.: 2 dự đoán của e tương đương nhau đó.

A Tình hôm nay mà đoán sai thì mai có đủ can đảm đoá tiếp không .:))

Chỉnh sửa cuối:
Để đạt mục đích thì bất chấp thủ đoạn mà em ... có VIP thanks ủng hộ đáp án của anh rồi thì cơ hội trúng giải cao lém =D>

E thì thấy cái trangchu các Smod vẫn cập nhật thường xuyên nên k tin tưởng lắm :ar!

Gày hàng anh à ... anh tự bannick 1 ngay thì ngày kế tiếp mới đón được :))

Đúng là tay to nói chuyện có khác =.=! hehe. A đoán sai và tự ban thì reg nick mới vào đoán tiếp. Như e lúc nãy định reg thêm nick vào dự đoán cho đủ 7 ng đoán sai nè :D

Lẽ ra Mod Rồng phải cấm cho chơi với những thành viên này mới phải chứ? >:)

Bao nhiêu người like vụ Man Tình tự ban nick giơ tay cái nhỉ. :))

Có e

Đúng là tay to nói chuyện có khác =.=! hehe. A đoán sai và tự ban thì reg nick mới vào đoán tiếp. Như e lúc nãy định reg thêm nick vào dự đoán cho đủ 7 ng đoán sai nè :D
Rồng ghê lắm ... anh đón đúng thế nào cũng lợi dụng cơ hôi tráo câu trả lời "hảm hại" kẻ hiền như anh thôi ... anh "đả thảo kinh xà" cho em hưởng lợi đó :((

Nhìn cái kiểu cười là biết có gian lận trong việc công bố kết quả rồi :ar!

Nhìn Avatar của em là anh biết tương lai ngày mai của em rồi

Back