• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anyring 2.0 Lấy nhạc trực tiếp từ iPod Library làm nhạc chuông

hok ai chỉ mình cách sử dụng với. chưa biết cài chương trình cho IP... Ai giúp em thì có thể để lại Yh hoặc số điện thoại để mình liên lạc được ko vây. thx

Kiếm trên 4rum đi cso nhiều bài hướng dẫn rồi mà, không thi add nick vn999999999 đi :-?

Hiện tại mình đã cài đặt thành công nhưng khi chọn bài hát thì không chạy được. Iphone vẫn chuông mặc định Marimba. Bác nào biết xin chỉ giúp!!!

Chào HHN nhé lâu rồi kg gặp.mình có 1 thắc mắc là dùng anyring thì tốt nhưng chỉ mặc định nhạc chuông thôi ,còn kg có chế độ rung.đang nghe nhạc mà có cuộc gọi đến thì ....:-?:))

mình cài anyring trên cydia , hoạt động tốt trên fw 3.1 , nhưng khi lên fw 3.1.2 cài đặt lại anyring thì không hoạt động được . nhờ các bro hướng dẫn chạy anyring cho fw 3.1.2 . cảm ơn ,,,,,,

Chỉnh sửa cuối:
Back