• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AppManager.v0.12.1202 [Quản lý ứng dụng Pro]

Status
Không mở trả lời sau này.
Vào E:\Systems & C:\System xóa hết các file text đi xem sao em nhé !
Lúc mới đầu e cũng đã nghĩ ra rùi, nhưng trong đó chẳng thấy file txt nào liên quan tới pm này nên ko xóa. Giờ thì cài dc rùi. Cảm ơn anh nhiều nha.

Posted via Mobile Device

Lúc mới đầu e cũng đã nghĩ ra rùi, nhưng trong đó chẳng thấy file txt nào liên quan tới pm này nên ko xóa. Giờ thì cài dc rùi. Cảm ơn anh nhiều nha.

Posted via Mobile Device

Thường khi cài các pm Việt hóa có các file text giống nhau, nên khi cài các pm được add file text nó báo lỗi cập nhật. Chỉ có máy của mình là không bị lỗi đó thôi à.:D

pm rất hay. có cả tiếng Trung và Việt càng thêm phần đặc sắc. VI từ tiếng Trung thì nên có thêm vài từ tiếng Trung thì người dùng mới bít xuất xứ của pm :)):)):)

Thường khi cài các pm Việt hóa có các file text giống nhau, nên khi cài các pm được add file text nó báo lỗi cập nhật. Chỉ có máy của mình là không bị lỗi đó thôi à.:D

Vậy thì còn chần chờ gì nữa, bác mau chia sẻ kinh nghiệm cho anh em mở rộng tầm mắt !:p:))=D>

Vậy thì còn chần chờ gì nữa, bác mau chia sẻ kinh nghiệm cho anh em mở rộng tầm mắt !:p:))=D>

Ặc máy anh nó có file text nhưng nó vẫn cài được, chứ có bí kíp nào đâu em. Ngẫu nhiên thôi à.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back