• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[AppStore][Free]Download Video từ Youtube và Dailymotion nhanh và đơn giản

vespababe_cun

Mình xin giới thiệu với các bạn 1 phần mềm miễn phí mới trên AppStore tên là iWoopie.
iWoopie tương tự như MxTube hay các chương trình download Video khác. Khi search trong iWoopie, tất cả các Video sẽ được tìm ở Youtube và Dailymotion. Các bạn có thể download 1 lúc bao nhiêu Videos tùy ý và tốc độ down 1 Video cũng rất nhanh.

Và sau đây là 1 số pics và Video cho các bạn tham khảo...hi^^

http://www.youtube.com/watch?v=l4O9nmMgcNc

Trên đây là Video các bạn có thể tham khảo ( Sorry vì mình kô biết post Video như thế nào..hi^^)

iWoopie là phần mềm download miễn phí. Các bạn có thể vào AppStore rùi Search là tìm được ngay.

Nếu bạn nào kô có Wifi thì download link ở dưới rùi cho vào iTunes và syn là xong.

http://www.megaupload.com/?d=Z78MO2TQ

Cảm ơn nhìu..

táo bòng gì bạn có điều là đợi download được bài hát thì bạn cứ đi ngủ giấc tỉnh dậy là vừa,tốt nhất là download về pc rồi dùng itunes trên pc sync là ổn nhất

táo bòng gì bạn có điều là đợi download được bài hát thì bạn cứ đi ngủ giấc tỉnh dậy là vừa,tốt nhất là download về pc rồi dùng itunes trên pc sync là ổn nhất

cái này download nhanh lém mà bạn. mình down 4 tập phim 1 lúc, mỗi phim 15 phút. mất có 3 phút down thui ah..

Trên appstore chỉ là bản Lite thôi bạn ơi.Có ai có bản Full k?
Phần mềm này hiện chỉ có bản Lite và free trên AppStore. Tại trang chủ của tác giả hiện nay cũng không thấy có thông tin gì về bản thương mại cả.

Mình đã load tư AppStore và cài vào Itunes rồi tuy nhien khi Sync thi không thấy hiện lên IP, mình đang dung IP version2.1. Bạn nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp vơi.

Back