• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed HD 3D

djtrungkien

Assassin's Creed HD 3D

Một game hành động nổi tiếng, hay, đồ họa 3D tuyệt vời, cốt chuyện hay, nhiều vòng hấp dẫn, nhân vật nhiều nhiệm vụ. Tuy đã được giới thiệu nhưng là phiên bản khác chỉ dành cho màn hình WVGA và đây là phiên bản dành cho các hệ điều hành và màn hình.

Hỗ trợ:
WM5-6.5
Màn hình QVGA, VGA, WQVGA, WVGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6u1897yvnan4k00[/DOWNLOAD]

Assasin's Creed II v.2.3.0 new! :
http://www.pdaviet.net/showthread.php?81579-Assassin-s-Creed-HD-3D&p=1617257&viewfull=1#post1617257

Chỉnh sửa cuối:
cảm ơn ông anh nhiều lắm thích trò này đã lâu trước chơi game java đã thích rồi nay đc chơi trên đồ họa 3d hy vọng có nhiều đổi mới!thanks alot!

game này chơi hay lắm, em có bản 3d này lâu rồi, chơi cũng khá khó và lâu chán đấy các bác ạ... nhìn hình chụp thì có thể nhận thấy dì Trung Kiên chơi cũng chưa qua được nhiều bài lắm... không biết em nói thế có đúng không.... hihihi....

Game chơi hay chỉ có điều âm thanh hơi nghèo nàn...Bản cho QVGA cũng không nặng lắm đâu.

game này chơi hay lắm, em có bản 3d này lâu rồi, chơi cũng khá khó và lâu chán đấy các bác ạ... nhìn hình chụp thì có thể nhận thấy dì Trung Kiên chơi cũng chưa qua được nhiều bài lắm... không biết em nói thế có đúng không.... hihihi....

Hê hê! Thú thật mình test là chủ yếu thôi chơi chắc ko qua mấy bạn đâu! Cài vào đi đến 1 số nơi bế tắc hoài!

tuyệt quá anh djtrungkien, hình đẹp vậy thảo nào 36mb

36Mb là tổng 4 Files cài đặt cho từng màn hình bạn ạ! Thực tế nó khoảng 7-8Mb thôi!

mấy bản QVGA đều không có phím ảo tren màn hình!!!

Đúng là ko có phím ảo nhưng chơi bằng phím cứng tốt bạn ạ! Lưu ý trước khi kích hoạt Game bạn đặt PPC ở chế độ màn hình ngang(Landscape). Tuy Game đang chơi ở màn hình ngang nhưng phím 5 chiều vẫn tương ứng ở chế độ Potrait.

Mình chơi trên O2 mini,đến đoạn bắt ấn số "8" thì pó tay,hix..m(_ _)m

Last edited by a moderator:
bó tay híc, trc chơi bản trên Symbian phá đảo rùi, giờ có bản này cho QVGA mún chơi wá mà ko có bàn fim qwerty thì làm sao bi giờ :((

bó tay híc, trc chơi bản trên Symbian phá đảo rùi, giờ có bản này cho QVGA mún chơi wá mà ko có bàn fim qwerty thì làm sao bi giờ :((

Còn 1 cách là đổi máy màn hình lớn độ phân giải VGA hoặc WVGA :D

anh ơi em dùng 02 xda ii mini thì dùng bản nào .em thử hết rồi nó ra màng hình lớn hơn ko à.3 cái trong Qvga em thử mà cài ko đc.anh có cái nào 240/320 hay 320/240 ko.bạn có bản cũ mà file .cab ko .đuôi jar phiền phức lắm

Chỉnh sửa cuối:
anh ơi em dùng 02 xda ii mini thì dùng bản nào .em thử hết rồi nó ra màng hình lớn hơn ko à.3 cái trong Qvga em thử mà cài ko đc.anh có cái nào 240/320 hay 320/240 ko.bạn có bản cũ mà file .cab ko .đuôi jar phiền phức lắm

- O2 XDA II mini là màn hình QVGA
- Quá trình cài Game báo lỗi là do bản Rom ít tương thích hay thiếu Net CF. Khắc phục HardReset và nên cài Net CF 2.0 trở lên
- Cẩn thận với XDA II mini vì bộ nhớ Ram và Rom chung. Dễ gây tình trạng thiếu Ram chạy.

vẫn ko được anh ơi em cài net 3.5 rồi mà nó vẫn vậy. 3 cái wvga của anh nó vẫn cài ko đc chạy nữa chừng nó báo cannot intalled

Chỉnh sửa cuối:
nó bắt buộc cài vô máy mới chịu
anh cho em link 1 bài về extrom dành cho 02 xda ii mini đi anh

Back