• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P550 WM6.5 V10 (Core 23614) - NEW

Dạ, cháu vừa up rom 6.5 cho em P550 nhà cháu xong ạ, lâu không up rom nên hồi hộp quá, thấy cái logo hiện lên là thở phào rồi ạ

Cháu xin cám ơn chú Phạm Quang đã build rom và cám ơn anh Vuphong187 đã giúp đỡ ạ!

23.003 sử dụng cuối thời gian đó tôi không biết làm thế nào hình thức này, ah, ông Anh

Boss ah, có thể vượt qua trước hoàn thành đóng gói ah tập tin ROM, tôi muốn tuỳ chỉnh nhìn riêng của họ, cảm ơn bạn

Chỉ cần quên để nói, email của tôi là burgesslzh@gmail.com hoặc burgesslzh@yahoo.com.cn, một lần nữa cảm ơn

Hidden Block (5 post(s) are required, you have 0):
You do not have sufficient rights to see the hidden data contained here.

Hidden Block (5 post(s) are required, you have 0):
You do not have sufficient rights to see the hidden data contained here.

Không biết nếu điều này không có ah sử dụng

Có ai biết tắt biểu tượng CallFilter icon trên thanh Asus status icon đi không nhỉ? Mình lại quay về dùng WM6.1 chạy cho nhanh nhưng bây h muốn tắt icon đó đi mà ko biết chỉnh ở đâu trong registry.Mong mọi người giúp đỡ.:(

rom này chạy mượt mọi thứ đều ok hết nhưng k hiểu sao GPS k xài đc, cài bản 6.1 thì chạy đc
vì mới lấy máy nên lúc đầu k biết do máy hay do rom giờ thì đang cài bản 6.1

rom này chạy mượt mọi thứ đều ok hết nhưng k hiểu sao GPS k xài đc, cài bản 6.1 thì chạy đc
vì mới lấy máy nên lúc đầu k biết do máy hay do rom giờ thì đang cài bản 6.1

em thích dùng 6.5 hơn, tay to nên khoái cách sắp xếp icon của nó

nên đành chết tạm GPS vậy, đợt này cũng không đi đâu xa mà cần GPS cả, có đi đâu đành lôi theo con Rx5900 của Hp xài GPS vậy :)

Cháu đang tập tành build Rom cho dòng asus p550 này.Mong bác Quang có thể cho cháu 1 bài hướng dẫn cụ thể về build, chỉnh sửa registry, thêm và loại bỏ các phần mềm trong bản ROm được không ạ.Rất mong sự quan tâm và giúp đỡ của bác và toàn thể các anh em yêu mến asus p550.

Đã có bác nào up cho V1520 chưa? kết quả như thế nào. có ône ko để em up theo với

Anh VuPhong187 ơi em cũng đang dùng VF1520. Up bản WM6.5 V10 (Core 23614) - NEW này có ổn ko anh. có chức năng nào ko dùng đc ko anh. BT, GPS và Camera thì sao anh. khắc phục nếu các chức năng đó bằng cách nào. có gì anh VuPhong cho em xin số Đthoại để nếu up có vấn đề gì em gọi. Xin cảm ơn anh Phong trước

Mình thấy bản 10 chạy khá nhanh. Chỉ có điều cái IE nó bị lỗi và thanh start bar nằm bên dưới vô cùng bất tiện khi sử dụng các phần mềm thường hay bị mất menu (điều đáng tiếc nhất ở bản Rom này). Nói chung là các bản Rom của bác Quang Build đều rất ổn định, mọi thứ đều tuyệt.Tùy mỗi người thích bản nào thì lựa chọn cài bản đấy.Mình dùng WM6.5 1 thời gian chán rùi lại quay về WM6.1 chạy cho đỡ hao Ram.Bây h mình lại quay lại dùng WM6.5. Giá mà bản Rom của bác Quang tích hợp luôn Resco Photo Manager 7 thay thế cho HTC Album thì hay quá.Với lại mong bác cập nhật IE 6 hỗ trợ vuốt trượt rất tốt.

Chỉnh sửa cuối:
hi i trying to dơnload but i faild the link í dead
plz can you upload nẽt time plzzzzzzzzzzz
upload it with onther link in rapishare

Back